Hhh uja ingiaga dvn 1 tu
Owaaa Account imesharuhusiwa kwenda LiveToka ipotee account kubwa Sina vibe na game kiongozi๐
BurudaniKwani kuna nini humuu??
GAmers..Kwani kuna nini humuu??
Nifundishee basGAmers..
Wachaa wee.Burudani
Nikienda live nitakuchekNifundishee bas
3000 gani? Nani kakutuma ufanye update? ๐Inadai 3000 yao mkuu๐๐๐พ
Hamna wewe ni muoga ๐Toka ipotee account kubwa Sina vibe na game kiongozi๐
Ma mkali, tamu ya SelikavuKwani kuna nini humuu??
Ma mkali game umelishusha tayari?Nifundishee bas
We jamaa unataka akajifunze kwenye live stream bila kumpa hints hata kwa picha namna ya kuzuia na kushambulia?Nikienda live nitakuchek
Leta badge ya division 1 hapa ๐Au sio kibondee
Kazana ๐๐๐๐Nachoka