Kichuguu Platinum Member Joined Oct 11, 2006 Posts 18,069 Reaction score 25,172 Feb 20, 2026 #1 Tarehe ya leo 20th February 2002 baba yangu aliaga dunia. Leo ni miaka 24 tangu mzee yule wa shoka atangulie mbele ya haki. Nipe support yako kwa kumpa RIP baba yangu. Angekuwa hai, leo hii angefikisha umri wa miaka 113!
Tarehe ya leo 20th February 2002 baba yangu aliaga dunia. Leo ni miaka 24 tangu mzee yule wa shoka atangulie mbele ya haki. Nipe support yako kwa kumpa RIP baba yangu. Angekuwa hai, leo hii angefikisha umri wa miaka 113!
min -me JF-Expert Member Joined Jul 20, 2022 Posts 61,672 Reaction score 178,673 Feb 20, 2026 #2 Pole
Bushmamy JF-Expert Member Joined Aug 18, 2019 Posts 11,208 Reaction score 20,517 Feb 20, 2026 #3 Aendelee kupumzika Kwa Amani Baba yetu
uttoh2002 JF-Expert Member Joined Feb 3, 2012 Posts 19,925 Reaction score 38,702 Feb 20, 2026 #4 Pole sana, swala la RIP kwa Imani yangu ni Changamoto, sisi tuliobaki duniani tujitajidi kujitengenezea RIP zetu! Miaka 24 ni Mingi sana bila Baba, ashukuriwe Mungu Bado upo na upo stable na utimamu, "tuendelee kutenda Mema"
Pole sana, swala la RIP kwa Imani yangu ni Changamoto, sisi tuliobaki duniani tujitajidi kujitengenezea RIP zetu! Miaka 24 ni Mingi sana bila Baba, ashukuriwe Mungu Bado upo na upo stable na utimamu, "tuendelee kutenda Mema"
Depal JF-Expert Member Joined Nov 26, 2018 Posts 51,954 Reaction score 210,287 Feb 20, 2026 #5 Mwanga wa milele uwaangazie Marehemu wote..
DR SANTOS JF-Expert Member Joined Mar 11, 2019 Posts 14,478 Reaction score 32,729 Feb 20, 2026 #6 Apumzike kwa amani
Vincenzo Jr Platinum Member Joined Sep 23, 2020 Posts 33,225 Reaction score 83,181 Feb 20, 2026 #7 Pole sana ndugu yangu mzee apumzike kwa amani
Holoholo JF-Expert Member Joined May 10, 2023 Posts 8,723 Reaction score 19,715 Feb 20, 2026 #8 RIP comrade kwa kutuachia zawadi Kichuguu duniani!
aise JF-Expert Member Joined May 16, 2018 Posts 8,724 Reaction score 24,474 Feb 20, 2026 #9 R.I.P Sikumbuki tarehe ya kifo Cha baba na mama yangu. Labda kwakuwa yalitokea nikiwa mdogo, sijui. Ila alianza mama, kisha baba. 🙏
R.I.P Sikumbuki tarehe ya kifo Cha baba na mama yangu. Labda kwakuwa yalitokea nikiwa mdogo, sijui. Ila alianza mama, kisha baba. 🙏
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,428 Reaction score 197,153 Feb 20, 2026 #10 Poleni sana wafiwa... Cc: Mahondaw