Eeh vzuri kabisa Intelligent businessman nadhani miaka ambayo dada angu anataka umeiona.Mie nataka mtu mzima wa kuanzia 40 48 sisπππ!
Sawa ntakutafutia, ila hata huyo mdogo wako mi sikuvitaka visa, Mbona sijawai gombana na boss Bantu LadyMie nataka mtu mzima wa kuanzia 40 48 sisπππ!
Utanikumbuka, Kama dera la kuazimaHuyo hapana bado mdg sana
ππππUtanikumbuka, Kama dera la kuazima
N kweli lkn ktk hili hapana Kwa kweliNever judge a book, by its cover.
Kasheshe [emoji28]Acha aulize vizur labda Tomboy je [emoji28]?