The dumb Professor JF-Expert Member Joined Dec 10, 2023 Posts 1,001 Reaction score 2,360 Dec 16, 2025 #1 Kwanini tusianzishe utamaduni kila anapofariki kiongozi mkubwa CCM weekend hiyo inakuwa spesho kwa ajili ya kusikitika kifo chake. Bar zote na sehemu za Starehe wanakuwa na theme ya kusikitikia kifo hicho kwenye weekend hiyo?
Kwanini tusianzishe utamaduni kila anapofariki kiongozi mkubwa CCM weekend hiyo inakuwa spesho kwa ajili ya kusikitika kifo chake. Bar zote na sehemu za Starehe wanakuwa na theme ya kusikitikia kifo hicho kwenye weekend hiyo?
nakwede97 JF-Expert Member Joined Aug 9, 2021 Posts 3,017 Reaction score 9,986 Dec 16, 2025 #3 Makubwa haya
Mjusi Sharobalo JF-Expert Member Joined Sep 4, 2025 Posts 8,306 Reaction score 14,632 Dec 16, 2025 #4 Bia zikiwepo tu hakuna tatizo nitashiriki msiba.
The dumb Professor JF-Expert Member Joined Dec 10, 2023 Posts 1,001 Reaction score 2,360 Dec 16, 2025 Thread starter #5 Mjusi Sharobalo said: Bia zikiwepo tu hakuna tatizo nitashiriki msiba. Click to expand... Bia zinakosaje bar?
Mjusi Sharobalo said: Bia zikiwepo tu hakuna tatizo nitashiriki msiba. Click to expand... Bia zinakosaje bar?
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,428 Reaction score 197,153 Dec 16, 2025 #6 Hatari sana... Cc: Mahondaw