Code activated mtajuwa hamjuwi hiyo ngoma lazima mtapike muda umefika walio ifia nchi wanataka haki itendeke chama sio cha mabwenyenyeYanayojili hivi sasa kwa Humphrey polepole wengi hawajayachukulia serious kutokana na kuonekana hayupo sawa katika afya ya akili, hivyo basi kama upo karibu naye hakikisha anaweza kupatiwa matibabu hayo.
Maana kilichompelekea kufikia hapo ni kupewa madaraka ya kuwa balozi wa Tanzania nchini Cuba na kutumia madaraka vibaya na baada ya yote hayo aliona hajiuzuru kabla ya skendo yake kuvuma kwa kasi.
Wengi wamemwagwa humu...joined august kuanzia tarehe 22...Code activated mtajuwa hamjuwi hiyo ngoma lazima mtapike muda umefika walio ifia nchi wanataka haki itendeke chama sio cha mabwenyenye
Ushahidi gani unataka wewe kunguni mgenseSawa mngese mwenzangu uliyeungana na huyo mgonjwa kuzusha mambo ambayo hayana ushahidi kazi kuaribu sifa ya utawala
Polepole ukweli alionao labda kuizungumzia v8 ndio yupo tayari kusema mengine muongo sanaPole pole amesema atazungumza tena....... stay tuned..! Anayo Mengi sana.
Mambo ni mpera mpera.................!
Na hakuna anayemjibu kwa hoja, Kila anayejitokeza mara nyingi anamshambulia personally kama huyu 'eti' akapimwe akili..!
Kwaiyo unahisi polepole ni mfia nchi?? Kutokana na maarifa yakoCode activated mtajuwa hamjuwi hiyo ngoma lazima mtapike muda umefika walio ifia nchi wanataka haki itendeke chama sio cha mabwenyenye
Wengine wanatekana wao kwa wao alafu wanasema ni serikali kumbe wanagombania nafasi kwenye chama chaoUshahidi gani unataka wewe kunguni mgense
Lisu hakupigwa risasi?asad hakugundua trn 1.5 ? saa 8 yupo?
Alafu unaleta ujinga wa polepole eti afikiriwe wakati yanatokea haya yeye anasifia v8 watu wanapotea , kupigwa ,pesa kibao zinapotea yeye anazuzuka na v8 wapumbavu nyinyi nyote mnaemunga mkono polepole.