Alex khalifa
JF-Expert Member
- Oct 22, 2025
- 278
- 516
siki nkiiipata mbussusu yako sijui itakuwaaje tainyonya kwanza weee alafu nikipanda sasaa ufundi kidogo alafu show kama nalima aisee huwa nakitamani weweeeweeeeeeee shangaaaaazi weueweeeeeeeeMimi kinachotoa mkojo kwa mwili wangu kinaitwa urethra / mrija wa mkojo ๐ซฃ๐ค
Mbunye siyo mbususu kweli ๐
Duuuuh ๐โโ๏ธsiki nkiiipata mbussusu yako sijui itakuwaaje tainyonya kwanza weee alafu nikipanda sasaa ufundi kidogo alafu show kama nalima aisee huwa nakitamani weweeeweeeeeeee shangaaaaazi weueweeeeeeee
alafu kule insta kuna mtu aka hack my acc yani not fair kwa kweli
Pole superstar, sasa nguo zako tutazionea wapi tena fashionista wetu?alafu kule insta kuna mtu aka hack my acc yani not fair kwa kweli
natengeneza acc mpya, ila fanya 2onane bac mbona hvo jamani au unataka mpaka nioee bila kuonana nawePole superstar, sasa nguo zako tutazionea wapi tena fashionista wetu?
Tunakulana tu๐Walifunga kukulana au ๐๐