Shining Light JF-Expert Member Joined Jan 8, 2024 Posts 406 Reaction score 528 Apr 13, 2024 #1 Wale traffic polisi wanatumia kile kidude kuita magari sijui ndio kinaitwa baton, Yaani amewasha nyekundu alafu anaita magari au amewasha kijani alafu anastopisha magari.. Mimi kwa kweli ninachanganyikiwa sana. Kwani hawaja pewa elimu ya kukitumia?
Wale traffic polisi wanatumia kile kidude kuita magari sijui ndio kinaitwa baton, Yaani amewasha nyekundu alafu anaita magari au amewasha kijani alafu anastopisha magari.. Mimi kwa kweli ninachanganyikiwa sana. Kwani hawaja pewa elimu ya kukitumia?
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,727 Reaction score 55,401 Apr 13, 2024 #2 Elimu tatizo
Kadhi Mkuu 1 JF-Expert Member Joined Feb 4, 2015 Posts 23,114 Reaction score 29,434 Apr 13, 2024 #3 Shining Light said: Wale traffic polisi wanatumia kile kidude kuita magari sijui ndio kinaitwa baton, Yaani amewasha nyekundu alafu anaita magari au amewasha kijani alafu anastopisha magari.. Mimi kwa kweli ninachanganyikiwa sana. Kwani hawaja pewa elimu ya kukitumia? Click to expand... Mgonge apate akili.
Shining Light said: Wale traffic polisi wanatumia kile kidude kuita magari sijui ndio kinaitwa baton, Yaani amewasha nyekundu alafu anaita magari au amewasha kijani alafu anastopisha magari.. Mimi kwa kweli ninachanganyikiwa sana. Kwani hawaja pewa elimu ya kukitumia? Click to expand... Mgonge apate akili.
Shining Light JF-Expert Member Joined Jan 8, 2024 Posts 406 Reaction score 528 Apr 13, 2024 Thread starter #4 Mtoto halali na hela said: Elimu tatizo Click to expand... Kadhi Mkuu 1 said: Mgonge apate akili. Click to expand... Hahaha utapelekwa jela bila dhamana
Mtoto halali na hela said: Elimu tatizo Click to expand... Kadhi Mkuu 1 said: Mgonge apate akili. Click to expand... Hahaha utapelekwa jela bila dhamana
TODAYS JF-Expert Member Joined Apr 30, 2014 Posts 15,266 Reaction score 25,555 Apr 13, 2024 #5 Hicho wanachofanya ni uhalisia wa jinsi mambo yanavyokwenda huku ground!.