K Kimwakaleli JF-Expert Member Joined Apr 16, 2018 Posts 15,331 Reaction score 22,307 Sep 3, 2026 #2 Taasisi ya Mifupa-MOI said: View attachment 3662336 Click to expand... Poleni na Kwa kumuhurumia,hana jina lake hata Ukoo?
Taasisi ya Mifupa-MOI said: View attachment 3662336 Click to expand... Poleni na Kwa kumuhurumia,hana jina lake hata Ukoo?
mrangi JF-Expert Member Joined Feb 19, 2014 Posts 96,490 Reaction score 138,365 Sep 3, 2026 #3 Aise poleni,ila ndugu zake wakija wajiandae na mkeka Hapo Ova
Steve Rogers JF-Expert Member Joined Jun 20, 2026 Posts 775 Reaction score 1,712 Sep 3, 2026 #4 Mambo yashakuwa mengi.
MSUKUMA02 JF-Expert Member Joined Dec 12, 2011 Posts 1,454 Reaction score 3,978 Sep 3, 2026 #5 Tatizo sio kumfahamu ndugu madakitari!! Tatizo linakuja pale ndugu tunapijitokeza tunakuta gharama ya deni la milioni kadhaa ambayo tukichangishana hata kwa ukoo mzima hatuipati
Tatizo sio kumfahamu ndugu madakitari!! Tatizo linakuja pale ndugu tunapijitokeza tunakuta gharama ya deni la milioni kadhaa ambayo tukichangishana hata kwa ukoo mzima hatuipati