Pole sana...
โ โ โ
Mshahara mubashara..
Umezidi kidogo ukijaribu usisahau kuleta mrejesho...๐ ๐
๐ฎ๐ฎ๐ฎ๐ฎ
Hayanaga mwongozo! ๐Pole sana...
Mkuu Rudisha ile profile bhana
Aisee hata sijui iko wapi. Hii ya mwaka mpya tayari ishadoda? ๐ณMkuu Rudisha ile profile bhana
Nimepata tabu kujua kama ni Wewe.. mbona kudoda??๐๐Aisee hata sijui iko wapi. Hii ya mwaka mpya tayari ishadoda? ๐ณ
Ngoja niendelee kuisaka. Nikiipata tu nitairudisha!Nimepata tabu kujua kama ni Wewe.. mbona kudoda??๐๐
Wow, thank you ๐๐ค.. hapo nimeridhikaNgoja niendelee kuisaka. Nikiipata tu nitairudisha!
Sawa bana!Wow, thank you ๐๐ค.. hapo nimeridhika
Ndo kwanza nimeamka hapa๐๐. Anyways ulale unono na weweSawa bana!
Ulale unono!
Uko nchi gani?Ndo kwanza nimeamka hapa๐๐. Anyways ulale unono na wewe