๐ณ๐ณ๐ณ๐ณUnamjua huyu ๐๐Huyu bibie bado anashina nguo huko dar jamani?
Jirani yako nini besty...nipigie pandez basi๐ณ๐ณ๐ณ๐ณUnamjua huyu ๐๐
Kwa hiyo mabroo waendelee na nyeto ya mlenda vuguvugu au sio
Rafiki yangu ๐คธ๐คธ๐คธ P.Jirani yako nini besty...nipigie pandez basi
Ewaaa...hii tamu. Ila wanawake wanajua kututema na mambo madogo madogo tuu...hapo kidume unajiamishia kuwa upo weye peke kwenye hiyo mbusush kumbe akina mzabzab nao wanachovga
The best news ever ๐๐๐๐ nakuja chemba tuyajenge aisee huyo nimekuwa nikimtolea udenda hilo wowowz finaly my lrayers have been answered. Naja chemba tuyajenge wakala midekooRafiki yangu ๐คธ๐คธ๐คธ P.
๐๐๐๐๐Mke wa wenyewe...The best news ever ๐๐๐๐ nakuja chemba tuyajenge aisee huyo nimekuwa nikimtolea udenda hilo wowowz finaly my lrayers have been answered. Naja chemba tuyajenge wakala midekoo
Kumbe wanawake wenyewe mnajua kabisa kuwa wapo wanawake wakugegeda tuu....asanteni sana kwa kulielewa hilo so sasa msitusumbui tukichdpuka kama wee ni mke basi shukuru
Sasa huyo sii ndio mtamu bwana yaani unamwaga mpaka ubongo ukiwa unampiga mbuzi kagoma kwenda unambia nitukanie mumeo๐๐๐๐๐Mke wa wenyewe...
Ila pale demu anairudisha kwa mbusus mwenyewe bonge moja ya feeling.....mbarikiwe sana wanawake mnaofanyaga hivi
Akili za kuambiwa always changanya na zako ohooo!Ewaaa...hii tamu. Ila wanawake wanajua kututema na mambo madogo madogo tuu...hapo kidume unajiamishia kuwa upo weye peke kwenye hiyo mbusush kumbe akina mzabzab nao wanachovga
Wanakopesha kwa hiyari wakati wa kukusanya madai wanadhalilisha wateja.