Aliyetoa hiyo comment Mungu anamuona.[emoji1][emoji1]View attachment 1735487
Yu mini zisi wani?[emoji28][emoji28]View attachment 1735489
Watu wana majibu ya kuchekesha sana mkuu[emoji16][emoji16]Aliyetoa hiyo comment Mungu anamuona.
Sio msukuma huyo[emoji1]Yu mini zisi wani?View attachment 1735519
Opportunist.Sio msukuma huyo[emoji1]
Sema huyo mwalimu naye ni unprofessional.....huwezi muwekea mtoto alama ya kosa ya namna hiyo......inapendekezwa(Γ)tena iwe ndogo na kumuonesha mtoto kosa lilipo. Hawa walimu wa miaka hii anawahi kuweka alama kubwa ya kosa ili apost. Nonsence.
Had mwenzake kamshangaa[emoji15][emoji15][emoji15]View attachment 1735446
Seriously!!?? Hawana wataalam nchin mwao?
Hapa ukikosa kuwa mwangalifu, wafungua kiwanda cha kunguni sio kitambo π€£π€£π€£Ni mwendo wa jeans View attachment 1732320
Lakin Huu msiba ulikuwa na maigizoMtu kazimia lakini chupa ya soda hasahau
View attachment 1735461
Ashamshtukizia ngese huyo! π€£[emoji16][emoji16]
View attachment 1732808
Ashamshtukizia ngese huyo! π€£[emoji16][emoji16]
View attachment 1732808
Mkalimani part 2π€£[emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1732824
Leo kajihami, kitanuka sana, mwaka huu hataree π€£π€£π€£π π mwaisa kimeumanaView attachment 1732845
Niko peke yangu alafu nione aibu, duh π€£
Duh, Waganda jamani π€€π[emoji3517][emoji3517][emoji3517]View attachment 1732942View attachment 1732943
[emoji4][emoji4] [emoji120][emoji120]Ngoja nitafute mkuu
Hatari sanaLakin Huu msiba ulikuwa na maigizo