wasukuma bana,
ptuuu!!
mkiwa mnatusema wachaga tuna viba100 mnadhani hatuumii?๐
na mimi pia naunga andamanoUnaandamana nirudishe hii ๐๐๐
mkiwa mnatusema wachaga tuna viba100 mnadhani hatuumii?๐
mbona watasema babe tunavyopendanaNilikua nasubiri hili tamko kwa mda mrefu[emoji7][emoji8], hatimae Mungu amejibu maombi[emoji847][emoji847],
Naomb Umuite Depal aje kushuhudia hii confess[emoji28][emoji28]
Wanawake weusi wana matatizo gani mkuu? [emoji15]
mbona watasema babe tunavyopendana
na watasema tena
mpumzishe sasa akale matikiti๐Napenda kkuona unavyo teseka[emoji3]
mpumzishe sasa akale matikiti[emoji28]