JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Naanza na mimi mwenyewe kijijini kwetu naitwa Marwa Mahende ila mjini naitwa Emmanuel John.
6 Reactions
53 Replies
2K Views
Basi yeye ajuaye Kugenda mema,wala hayatendi kwake huyo ni dhambi
3 Reactions
10 Replies
1K Views
Hzi kelele za wanaume wanasema eti yafuatayo. 1. Tunasura za baba zetu 2. Tumepauka 3. Tunanjaaa 4. Tumezeeka 5. Wengi ni single mom Kama ndio hivyoo wenye nazo mjitokeze mtusupport ili...
18 Reactions
154 Replies
6K Views
Hii taarifa ya kupanda bei mafuta watu wa Shinyanga haituhusu kabisa tunabaiskeli zetu.
1 Reactions
0 Replies
291 Views
Furaha yangu imezimwa ghafla baada ya kutuma kwa bahati mbaya sticker ya ngono kwenye kundi la kanisa la Whatsapp. Mara baada ya kushtuka nikafuta kwa bahati mbaya sijafuta kwa wote, nilichagua...
37 Reactions
146 Replies
13K Views
Wakuu tujuzane hapa , naona Kama nishapitiliza, au niendelee tu kuwa single.
4 Reactions
260 Replies
8K Views
Wapwa mnafanya fanyaje mpaka mnapata wachumba humu mi mbona sielewi!?
9 Reactions
82 Replies
2K Views
Me mara yangu ya mwisho kuangalia movie za kihindi ni mwaka 2017 ilikuwa movie moja hivi inaitwa 'Shanklaj' Kwenye hii movie bana starling alipiga teke tembo, hadi tembo ikapaa, nikasema sitokaa...
2 Reactions
7 Replies
1K Views
If your only goal is to become the bride (wear a wedding dress), you will never achieve it.
0 Reactions
0 Replies
634 Views
Leo nimejua Kwanini waha ni wabishi sana, sababu ni hii safari ya kutoka kigoma mpaka Dar huwachukua almost siku tatu kwa Train hivyo wataalam wanasema hawa mabwana hupiga story kwenye train mpaka...
9 Reactions
37 Replies
4K Views
Dunia ya sasa ukiunga mkono na kuwa mshirika wa masuala ya ovyo ndio utapendwa na kuwa mtu wa watu. Kwa m/Mme: ukiwa Malaya,mhuni, misifa km yote, Basi ndio utapendwa Na wanawake wajinga walio...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Kama umemchoka tuachie sisiii 🎵🎼🚬
2 Reactions
7 Replies
470 Views
NyagiGang! Baada ya Ugali mkubwa hapa Nyamilangano, nikahitaji Konyagi, my all time liqour. Kuna kadada hapa Grocery, keupeee! Maradhi yangu, kakanishawishi kuna Konyagi mpya inaitwa Konyagi...
0 Reactions
19 Replies
1K Views
Ndugu zangu Kabla ya kununua nazi huwa tunazitingisha karibu na sikio katika harakati za kuchagua. Huwa tunasikiliza mlio wa aina gani?? Mwenzenu huwa nafanya tu halafu naishia kuchagua kubwa...
15 Reactions
34 Replies
2K Views
Wakuu, Nataka kujua tu. Hivi kuna aina za nyimbo mwanaume akizipenda ataonekana kama mtu asiyejielewa na pia kuna nyimbo mwanamke akizipenda ataoneka wa ajabu au asiyejielewa pia? Kwa mfano...
3 Reactions
104 Replies
3K Views
Je, mama mjengo(mke) unapenda mwenye Mwili wenye mafuta au kaukau? Na kwanini?
17 Reactions
439 Replies
15K Views
Sa huyu mwamba alikuwa anaimbaje...😅😂 Na alivuma dah! Mi nafikiri aina yake ya uimbaji haikuwa bongo flavor hii ilitakiwa ipewe jina lake jengine!.. by the way napenda muziki wanyumbani haswa zile...
0 Reactions
4 Replies
571 Views
Ujue mpaka sasa sielewi inakuaje Hapa nilipo mi nikijana mdogo mdogo wa miaka 35, maskini tu japo nina degree ya wanyamapori kutoka SUA. Huku mtaani ninakoishi jijini Mwanza jamanii eeeh...
13 Reactions
25 Replies
3K Views
Kwangu mimi kama ni kitabu kingekuwa ni UNANSWERD CRIES WEWE JE UNGEKIITAJE?
2 Reactions
26 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…