reacted to SweetyCandy's post in the thread Mpenzi wa zamani (My LOVE) with
reacted to SweetyCandy's post in the thread Mpenzi wa zamani (My LOVE) with
reacted to mkulimamiwa's post in the thread DIASPORA/WANAHARAKATI mnaowajibu wa Kumreport LEMA kwa Serikali za Canada /USA , kama Jasusi la CCM anayewakamatisha Wakosoaji wa Serikali !! with
reacted to Carlos The Jackal's post in the thread DIASPORA/WANAHARAKATI mnaowajibu wa Kumreport LEMA kwa Serikali za Canada /USA , kama Jasusi la CCM anayewakamatisha Wakosoaji wa Serikali !! with
replied to the thread Tundu Lissu anaachiwa Tarehe 6. Lema ndicho alitaka kusema, lakini ameandaa vita na wanaharakati ambao hawataki maridhiano. Kipima upepo.
reacted to JokaKuu's post in the thread Tundu Lissu anaachiwa Tarehe 6. Lema ndicho alitaka kusema, lakini ameandaa vita na wanaharakati ambao hawataki maridhiano. Kipima upepo with
reacted to Salary Slip's post in the thread Natamani Tundu Lissu apate clip ya Mange akimjibu Lema. Itamtia moyo sana Mange yuko vizuri sana kichwani with