much know
JF-Expert Member
- Oct 22, 2017
- 14,061
- 21,592
Hao jamaa sijui vichwani mwao Kuna Nini hivi serikali yenye mkono mrefu inashindwa kwadhibiti hao kenge wanaohujumu mradi?Huoni ni usenge ujipe credibility ya mradi wa mwanzilishi full electric alafu baadae utuletee ngija ngija huku kuna vichwa LUKUKU vya UMEME.
Mzee alijua mradi unaenda bila noma ndio maana kujaza umeme tu. Wajinga wakaja na "mama mama". Huku kuna hujuma inaendelea bado wanatetea ujinga.
Wengetoa excuse gani? Imagine hudili na tatizo la Hujuma, hitilafu, mapema tu unataka kuleta vichwa vya Diesel. Kama si ufala nini.