REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,707
- 11,777
April 2013 tuliwapiga 3 - 1 wakiwa wachezaji na wao toka Arsenal. Chini ya kocha Mdenmark, Kim Poulsen.So kwa akili yako ndogo unaona Tanzania ingeshida Morocco?🤣🤣🤣
Hiyo game hata ingeletwa uswazini makwapa stadium there's no way Tanzania could beat Atlas Lions
Maongezi yangu na mtu mkubwa sana wa mpira huko kwenu Kenya.
View: https://x.com/KipepeComrade/status/1904797739575054845
View: https://x.com/KipepeComrade/status/1904684730676580657