Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tanesco hajatoa data but we all know our SGR demands 200MW to operate two phases which is from Dar-Dodoma. Chukua ile consumption ya awali 1482MW+200MW hizi zinakua how many.? 🤣🤣🤣 kadiri tunavyofungua phases za SGR alone we increase our electricity demand rapidly, let alone hizo viwanda (industrial park)
Kama huna data basi tulia, wacha wenye data kama AFDB waongee.
 
Wewe jamaa si unakuanga desperate! You are mentioning accidents in Kenya as if they don't happen in Tanzania. Hapa ndio ukilaza imekufikisha?

Talking of four lanes, show us four-lane roads in your country connecting one major city/town to another non-stop. I can show you several in Kenya ndio ujue unaongea ujinga
Hebu soma nilikuwa nareply nini. Acha kuropoka na kukurupuka.
Read well the context
 
My fellow Kenyans… Y’all remember when a while back Tanzania was upgraded to lower middle income and they couldn’t let us breathe..🤣🤣… my question is, who was that Kenyan economic genius here who predicted they won’t last long and that they would head back down where they naturally belong?.. whomever you are , I owe you a beer 🍺..😜😄😄
1745504864209.png
 
My fellow Kenyans… Y’all remember when a while back Tanzania was upgraded to lower middle income and they couldn’t let us breathe..🤣🤣… my question is, who was that Kenyan economic genius here who predicted they won’t last long and that they would head back down where they naturally belong?.. whomever you are , I owe you a beer 🍺..😜😄😄
This one Kenyan 😀😀😀
Screenshot_20250424-071742.X.png
 
At least anazidi kujionyesha kwa fellow Africans kuwa tuna neighbor wa namna gani.
Kenyans ni snakes wakubwa hapa East Africa, we could be far.
Sema watz ni wakimya na wapuuziaji. Ingekuwa lets Tanzania imesema hivyo. Kungekuwa na blogs kibao za kikenya zinasema Tanzanians discriminatives, xenophobic na mambo kama hayo.
Kama wanaweza support passport bros wa Kiamerika wanaoiponda Tz YouTube kwa kukosa attention Tz, sembuse Rais wa Tz aseme Our Neighbors are LDC
Ati waTz wakimya na wapuuzaji? 🤣 🤣 🤣 Labda ungesema Waganda. Hawa hawa waTz waliokaa bungeni siku nzima wakidiscuss Jaguar kisa kasema watanzania na Waganda walioko Gikomba bila vibali waondolewe? Hawa hawa wenye walikesha Bungemi wakiisema Kenya kisa ndege ya KQ imeandikwa Kilimanjaro ndio unaita wapuuzaji? Hamna watu sensitive hapa East Africa kama wabongo.

Mtalia for the rest of the year kisa Ruto amesema nyinyi ni LDC (which is true) na Magufuli akuwa akiingongelea vibaya Kenya kila kuchao. Last year tukiwa na maandamano Samia alisema kwa jirani kunawaka moto wangoje tutawalisha. Mnakuwanga too sensitive alafu mnadhani mlivyo na chuki dhidi yetu kila mtu atatuchukia kama nyie.
 
Back
Top Bottom