Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwani hayo ni mabweni we mapumbu machafu.? Nani kakwambia hizo ni affordable housing.? Au umeumia.?
Bongolala ni mara ngapi mmewahi ita apartments za Nairobi mabweni, na kwamba watanzania hawajozoea kuishi kwenye apartments? Ama nikuletee evidence?
 
Huo mfumo ni nyoko, yaan siku hizi ni self service wewe unajikadilia tu mwenyewe tutalipa saa ngapi.
Ukikusanya ukale hela labda ukafe ila deni litalipwa tu
GEPG ni balaa na unaambiwa watengenezaji ni sisi Watanzania wenyewe.
Nchi nyingi zinakuja kujifunza mnoo lakini hawaendi kufanyia kazi maana mfumo una uwazi kiasi kwamba ukipiga pesa lazima ijulikane.
 
Bongolala ni mara ngapi mmewahi ita apartments za Nairobi mabweni, na kwamba watanzania hawajozoea kuishi kwenye apartments? Ama nikuletee evidence?
Tz apartments zimeanza kujengwa leo we matrako.? Tulioita mabweni ni yale majumba Yenu cheap especially zile mijumba za buruburu, zile ni mabweni Ndio.
 
Acha uongo
Exim Bank Tanzania Djbout

CRDB

Congo

Burundi
All are LDC countries.
 
Zanzibar kwasasa ni construction site 🏗️. Some hotels coming up in Znz Tz. 👇🏾
IMG_8001.jpeg
IMG_8003.jpeg
another one 👇🏾
IMG_8002.jpeg
 

Hizo video ulizopost zote ni za Wakenya wakiwajibu wabunge wa bongolala. That tells you something. Kubali wabunge wenu walichoma.

Anyway, that was not the point of the video I posted bongolala, I posted to show you how level minded Tanzanians feel about what your stupid parliamentarians did. But what do I expect from a bongolala like you?
 
GEPG ni balaa na unaambiwa watengenezaji ni sisi Watanzania wenyewe.
Nchi nyingi zinakuja kujifunza mnoo lakini hawaendi kufanyia kazi maana mfumo una uwazi kiasi kwamba ukipiga pesa lazima ijulikane.
Gepg Haina shida, ila Kuna mifumo ya makusanyo mapato kama tausi portal kwa upande wa manispaa.
Huo ukikata control number tu na usipolipa mpaka waziri anakusoma
 
Hizo video ulizopost zote ni za Wakenya wakiwajibu wabunge wa bongolala. That tells you something. Kubali wabunge wenu walichoma.

Anyway, that was not the point of the video I posted bongolala, I posted to show you how level minded Tanzanians feel about what your stupid parliamentarians did. But what do I expect from a bongolala like you?
Endeleeni kuifuatilia Tanzania.
Kwahiyo hawa walikuwa wanajibu wabunge?
Akili yako fupi kama hawa wa hii radio.

View: https://www.instagram.com/reel/DKM-8fmOL4I/?igsh=ZTlva3dpOHprYzJt
 
Muse, tausi, salary portal zote hizi wabongo, yaan ma it waliotengeneza hizi walongwe walipo🤣🤣🤣🤣
Kuna Hii E-mkutano kwa ajili ya online meeting ya taasisi za serikali wakati nchi zingine wanatumia zoom meeting, Teams.
 
Ila hapo sio bungeni. Nyinyi mnatufuatilia bungeni, social media, radio station, yaani kila mahali.
So after kupewa videos za wakunya wakiijadili Tanzania now unasema ila hapo sio bungeni.
Mbona mitandao yenu yote ni Tanzania tu, radio station zote ni Tanzania yaani kila mahali!
Ni wapi utakuta Watanzania wakifanya kitu kama hiki mitaani!

View: https://www.facebook.com/share/v/19KCd6DHGZ/?mibextid=wwXIfr


View: https://www.facebook.com/share/v/19Ax8SMaLR/?mibextid=wwXIfr
 
Kuna Hii E-mkutano kwa ajili ya online meeting ya taasisi za serikali wakati nchi zingine wanatumia zoom meeting, Teams.
Halafu wakiwa wanaanzisha hii mifumo Huwa ni lazima ni kama walipokuwa wanaintroduce mfumo wa manunuzi ilikuwa ni balaa
 
Back
Top Bottom