Mbona hivi ni vitu vya kawaida sana kwenu, ila haukupost hii habari, au tuseme ulisahau 😅wote wako offline wamekatiwa umeme 😂 😂
Mshatoka gizan au bado wananchiMbona hivi ni vitu vya kawaida sana kwenu, ila haukupost hii habari, au tuseme ulisahau 😅 View attachment 3639573View attachment 3639574View attachment 3639575View attachment 3639576
Foolish Negro!Of course watanzania wanapenda kuombaomba kwa barabara, Nyinyi hamjui kuomba kazi ni kuomba chakula na hela kwa nchi jirani
Na huku ni South Africa
View attachment 3639565View attachment 3639566
View attachment 3639567
Here is your initial post in full (including amarii’s like 👍 ) show me where you highlighted any expensesView attachment 3639570
I don't know what the argument is? Ksh 62,500 is just under Tzs 1.3m. Ni hela nyingi sana mtu kusave kwa mwezi au kwa siku? Have you heard of Edo chips? American chips? And a lot of people who run kitchens in bars(they don't own or run a bar,they specifically runs the kitchen). And I'm not talking about big bars. You guys don't know Tanzania and it's way of life. Achana na watu wanauza chips and chomachoma in general they make a lot of money.Kutype hivi vyote just so you can defend a foolish argument? So you want to say a chips seller in Dodoma saves kes 62,500 Minimum after all deductions and household expenses! Ile TZ moja tunaijua ama kuna branch ingine? Hebu nikukbushe Per capita yenu tena😅
Hapo amepigiwa faida ya 500 kwa mtu anayeuza sahani 100 kwa siku au gunia moja . Na kawaida kg moja inatoka sahani mbili ila wamepigia atleast 150 per sack au 100 .I don't know what the argument is? Ksh 62,500 is just under Tzs 1.3m. Ni hela nyingi sana mtu kusave kwa mwezi au kwa siku? Have you heard of Edo chips? American chips? And a lot of people who run kitchens in bars(they don't own or run a bar,they specifically runs the kitchen). And I'm not talking about big bars. You guys don't know Tanzania and it's way of life. Achana na watu wanauza chips and chomachoma in general they make a lot of money.
Sasa wanategemea zile nyumba zao za uswazi zidindoke?Ngapi zimedondoka Leo? Na Jana? What about juzi?
You will never have a beautiful city like Dar es Salaam. Never!Sasa wanategemea zile nyumba zao za uswazi zidindoke?
Nini kitadondoka hapa na huu ndio muonekano wa jiji lao nzima? 🤣🤣View attachment 3639733
Versus hiiiSasa wanategemea zile nyumba zao za uswazi zidindoke?
Nini kitadondoka hapa na huu ndio muonekano wa jiji lao nzima? 🤣🤣View attachment 3639733
There you go wailingFoolish Negro!
Begging is treated as an offense under local and regional laws in Tanzania