Bia iheshimiwe?

mlevi sugu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2025
Posts
1,981
Reaction score
3,875
Watu tunakunywa bia zetu kwa adabu. Alafu mnazikemea kwani bia zina mapepo.Eti pepo yakunywa bia ishindwe. Kwan jini anaishi kwenye chupa ya bia. Nyie wachungaj wakilokole ipeni kinywaji chetu heshima. Bia sio dhambi hata Yesu alifanya mijiuza ya pombe sawasawa na bia tunayoinywa leo.
 
Chukua hii
 

Attachments

  • Screenshot_20260415-185636_Facebook.jpg
    162.1 KB · Views: 12
Tena iheshimiwe sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…