Vishu Mtata JF-Expert Member Joined Dec 15, 2019 Posts 21,593 Reaction score 46,759 Aug 21, 2022 #21 Wakudadisi said: Leo ninafurahi sana Chelsea kufungwa zaidi ya furaha. Mimi man u kesho tunachinja jogoo? Click to expand... Ati niniiii???
Wakudadisi said: Leo ninafurahi sana Chelsea kufungwa zaidi ya furaha. Mimi man u kesho tunachinja jogoo? Click to expand... Ati niniiii???
Mr the dragon JF-Expert Member Joined Apr 14, 2017 Posts 1,996 Reaction score 3,924 Aug 21, 2022 #22 Chelsea ni timu iliyokufa ndio maana wachezaji wanaikataa.