Hali ya hewa leo Dar

๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€ naona unamsaidia kumpa assist, itakua ukumbusho baada ya miezi 9 watoto mapacha๐Ÿ˜€ National Anthem
Haha nao watakuwa members wa JF na kuangalia wazazi wao walikuwa wanachati nini maana mtakuwa mkiwaachia simu wacheze game bila kulog out na kuona majina yenu mnayofutia hapa. Baadae wamekuwa wakubwa wanashangaa hivi hili jina si ndo nilikuwa naliona kwenye simu ya mama wakati nacheza game๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ™Œ
 
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… watoto wakipita kwenye fantasy baraaa mtupu
 
Naangalia movie zang msininyanyase
Hivi movies na kuchat hivi Kuna unachokielewa kweli hapo?๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ Au ndo ile ukisikia Kofi ndio unainua macho toka kwenye simu mpaka kwenye movie kujua nani katandikwa๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคธ๐Ÿƒ
 
Na watoto watakuona pia mshenga mwenyewe, mtoa assist๐Ÿ˜€
 
Sawa baba
au unasikia baridi njoo hapa gheto . tumechoma mkaa kuna kajoto flani kataamu ndani . tunywe na chai.. huku tunasikiliza na ka mziki saafi ๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š.. kesho utarudi kwako
Your browser is not able to play this audio.
 
Mamamamaaaa kule ndio kufuru, Ila vitoto vya sasa vina vyanzo vingi vya kujifunza. Na utoto tunavyopenda kupractice sasa๐Ÿ˜†๐Ÿ™Œ
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… sasa hivi watoto wameharibika.. sasa hivi unae muona mtoto ujue ni mkubwa mwenzio kimatendo..
 
au unasikia baridi njoo hapa gheto . tumechoma mkaa kuna kajoto flani kataamu ndani . tunywe na chai.. huku tunasikiliza na ka mziki saafi ๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š๐Ÿ˜Š.. kesho utarudi kwako
View attachment 2676431
Wewee baada ukonsentreti na financial services huko, unataka kumuita new gal wapi tena. Keshanialika niende nikajiunge nae, ndio najiandaa hapa bila kusahau kaleee(wakurungwa tunaelewana hapa)๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿƒ๐Ÿƒ
 
Wewee baada ukonsentreti na financial services huko, unataka kumuita new gal wapi tena. Keshanialika niende nikajiunge nae, ndio najiandaa hapa bila kusahau kaleee(wakurungwa tunaelewana hapa)๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿƒ๐Ÿƒ
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜….... hii simu ina auto writing... ime ji correct jina vibaya badala ya financial services imeandika jina la shemeji new gal ๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…
 
Yaaani haka kamvua nimeweka miguu ju utasema nna hela ๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€

Naangalia zangu movie nawaza ningepata na kijikitimoto aah weeee
Mamamaeeehhh๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…Kitu mdudu nimemtandika nusu mchana na plizina zangu 7 bariidii,,,nimetulia zangu tym hii na kula zangu bangi drai taratiibu huku naperuzi peruzi jamii ya wana forum!!!
 
Hivi movies na kuchat hivi Kuna unachokielewa kweli hapo?๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ Au ndo ile ukisikia Kofi ndio unainua macho toka kwenye simu mpaka kwenye movie kujua nani katandikwa๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคธ๐Ÿƒ
Mwanang imeisha hapa sielew inabd nirudie
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ