R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,815 Reaction score 103,955 Aug 21, 2026 #1 Mimesahau, lakini kuna kitu alikisema. Muwe na usiku mwema
CAPO DELGADO JF-Expert Member Joined Aug 31, 2020 Posts 12,134 Reaction score 27,519 Aug 21, 2026 #2 ROSTAM alisema .. Huezi kua na CHOMBO kikubwa Ki KATIBA kama MAHAKAMA halafu ukawa unapigiwa simu na mtu funga huyu achia huyu.
ROSTAM alisema .. Huezi kua na CHOMBO kikubwa Ki KATIBA kama MAHAKAMA halafu ukawa unapigiwa simu na mtu funga huyu achia huyu.
Funny boe JF-Expert Member Joined Mar 26, 2023 Posts 3,637 Reaction score 8,214 Aug 21, 2026 #3 alisema hivi
Carasco Putin JF-Expert Member Joined Apr 23, 2022 Posts 14,266 Reaction score 40,225 Aug 21, 2026 #4 Ngoja aje
hydroxo JF-Expert Member Joined Oct 19, 2015 Posts 6,772 Reaction score 15,651 Aug 21, 2026 #5 Alisema mahakama za Malawi ni kangaroo court. Unaweza kuwa na kesi inaendelea simu moja tu ya mzito inaamua hatima ya kesi hata kama haijafika mwisho.
Alisema mahakama za Malawi ni kangaroo court. Unaweza kuwa na kesi inaendelea simu moja tu ya mzito inaamua hatima ya kesi hata kama haijafika mwisho.
The Burning Spear JF-Expert Member Joined Dec 23, 2011 Posts 9,205 Reaction score 22,219 Aug 21, 2026 #6 Retired said: Mimesahau, lakini kuna kitu alikisema. Muwe na usiku mwema Click to expand... Bila kumsahau makonda pia tujikumbushe
Retired said: Mimesahau, lakini kuna kitu alikisema. Muwe na usiku mwema Click to expand... Bila kumsahau makonda pia tujikumbushe