DeepPond JF-Expert Member Joined Nov 18, 2017 Posts 43,321 Reaction score 109,608 Dec 4, 2020 #21 Uku kwetu bado Sana..... Wakati MAREKANI wameanza kuTumia ATM mwaka 1963. Huku Bongo zimeanza kuingia Miaka ya 2000 Kwaiyo Apo DIGITAL currency, jumlisha Miaka 40 mbele.
Uku kwetu bado Sana..... Wakati MAREKANI wameanza kuTumia ATM mwaka 1963. Huku Bongo zimeanza kuingia Miaka ya 2000 Kwaiyo Apo DIGITAL currency, jumlisha Miaka 40 mbele.
Darmian JF-Expert Member Joined Oct 1, 2017 Posts 17,315 Reaction score 46,858 Dec 5, 2020 #22 DeepPond said: Uku kwetu bado Sana..... Wakati MAREKANI wameanza kuTumia ATM mwaka 1963. Huku Bongo zimeanza kuingia Miaka ya 2000 Kwaiyo Apo DIGITAL currency, jumlisha Miaka 40 mbele. Click to expand... Digital currency ni kama M-pesa inavyofanya kazi.. Let's not get twisted
DeepPond said: Uku kwetu bado Sana..... Wakati MAREKANI wameanza kuTumia ATM mwaka 1963. Huku Bongo zimeanza kuingia Miaka ya 2000 Kwaiyo Apo DIGITAL currency, jumlisha Miaka 40 mbele. Click to expand... Digital currency ni kama M-pesa inavyofanya kazi.. Let's not get twisted
ujoka JF-Expert Member Joined Nov 27, 2014 Posts 5,277 Reaction score 12,506 Dec 5, 2020 #23 Ni maendeleo mazuri ila yalishatabiriwa kitambo kwa bible ,kwa sis scriptures geeks tunajua next move baada ya hio digital currency
Ni maendeleo mazuri ila yalishatabiriwa kitambo kwa bible ,kwa sis scriptures geeks tunajua next move baada ya hio digital currency
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,428 Reaction score 197,153 Dec 5, 2020 #24 Ina maana matumizi ya mtandao yataongezeka... Cc: mahondaw