Wangu amechoka π€£π€£ sijui nimemfanyaje
Rabbit?.....mpe msosi chap akupeleke kwa mwana paland mkabebe box Bongo hakuna issue!!Wangu amechoka π€£π€£ sijui nimemfanyaje
mambo ya kutisha na mie niliepo hapa natisha kama njaaa π€ π€Urambo Pale c panatia mashaka, niliwahi skia kuhusu maajabu ya pale juu ya mambo ya kutisha
π π Bongo tamu, japo wachache tu wanataka fanya maisha yawe tafraniBasi ndio maana umeamua kubaki bongo
Upo na Skipper na Rico πNikisema nipo Antantica naperuz na penguin nitakuwa nimewaonea?
Nipo china