Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,960 Reaction score 111,265 Apr 24, 2025 #1 Your browser is not able to display this video.
Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,960 Reaction score 111,265 Apr 24, 2025 Thread starter #2 Your browser is not able to display this video.
Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,960 Reaction score 111,265 Apr 24, 2025 Thread starter #3 Your browser is not able to display this video.
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,009 Reaction score 22,509 Apr 24, 2025 #4 labda uiite city train
gTurn JF-Expert Member Joined Jul 21, 2018 Posts 4,557 Reaction score 7,302 Apr 24, 2025 #5 Very very risk duuuh
M mkulimamiwa JF-Expert Member Joined Mar 4, 2025 Posts 2,591 Reaction score 5,315 Apr 24, 2025 #6 Aisee
Tanganian JF-Expert Member Joined Jan 27, 2025 Posts 7,464 Reaction score 12,564 Apr 24, 2025 #7 Washachoka hao ,watu wanazaliana sana.
Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,960 Reaction score 111,265 Apr 24, 2025 Thread starter #8 Tanganian said: Washachoka hao ,watu wanazaliana sana. Click to expand... Nigeria nayo inaenda kuwa hivi muda sio mrefu.
Tanganian said: Washachoka hao ,watu wanazaliana sana. Click to expand... Nigeria nayo inaenda kuwa hivi muda sio mrefu.
magnifico JF-Expert Member Joined Jan 14, 2013 Posts 14,029 Reaction score 34,441 Apr 24, 2025 #9 Hao si Shithole wenzetu?
dudus JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 25,370 Reaction score 57,943 Apr 24, 2025 #10 Ile nchi ni ya hovyo bongo irudi shule.
Black Sniper JF-Expert Member Joined Dec 10, 2013 Posts 35,204 Reaction score 61,081 Apr 24, 2025 #11 Population ya 174m sio mchezo Na njaa na umasikini unaletwa na Rushwa Yaani karibu ya mara tatu yetu Sijui hii style wao ndio waliianzisha au India 😄 Mimi miaka ya nyuma nilikuwa nawaona vibaka tu ndio wanapanda juu kujificha au wasiokuwa na nauli
Population ya 174m sio mchezo Na njaa na umasikini unaletwa na Rushwa Yaani karibu ya mara tatu yetu Sijui hii style wao ndio waliianzisha au India 😄 Mimi miaka ya nyuma nilikuwa nawaona vibaka tu ndio wanapanda juu kujificha au wasiokuwa na nauli