mbj Member Joined Jun 24, 2013 Posts 44 Reaction score 49 Sep 21, 2026 #1 Tutokako mbali na tuendako bado ni mbali zaidi lakini tutafika tu.
mcTobby JF-Expert Member Joined Feb 16, 2018 Posts 7,894 Reaction score 22,679 Sep 21, 2026 #2 Why mdau
Tate Mkuu JF-Expert Member Joined Jan 24, 2019 Posts 46,405 Reaction score 138,158 Sep 21, 2026 #3 Sema baadhi yetu tutafika tukiwa mahututi! Na wengine hawatafika kabisa.
M Mtoto wa Shule JF-Expert Member Joined Nov 16, 2014 Posts 21,572 Reaction score 15,610 Sep 22, 2026 #4 Tate Mkuu said: Sema baadhi yetu tutafika tukiwa mahututi! Na wengine hawatafika kabisa. Click to expand... Kweli! Wengine soon wananyongwa hadi kufa! Ahahahahaha!!
Tate Mkuu said: Sema baadhi yetu tutafika tukiwa mahututi! Na wengine hawatafika kabisa. Click to expand... Kweli! Wengine soon wananyongwa hadi kufa! Ahahahahaha!!