T 1990 ELY
JF-Expert Member
- Sep 7, 2014
- 13,118
- 30,551
Wow!!Dhambi zako zote umesamehewa na wamepewa wote wenye baiskel za CCM
๐๐ acha hizo manWow!!Dhambi zako zote umesamehewa na wamepewa wote wenye baiskel za CCM
Aweee, shikamoo. Kwetu wazima, Jehovah anatushindia. Salamu njema zikurudie pia..Doh kumbe ,wewe bado no mtoto mdogo hivi .
Nisamehewe kabisa,mzima lakini ? Wasalimie nyumbani
Uduguu tushtue na hips basi ๐น๐นHakii Nimepitwa min rudia tenaaa
Irudiweee๐ nawe fanya kama unakatiza hivi ๐
๐น๐น๐น ibu selfika niliona umepita km kipanga hapa..!!anajua ila anavunga ebu achana nae asituchoshe๐๐๐
Lako lipo wap lamo๐คฃUduguu tushtue na hips basi ๐น๐น
Wadudu wanasema utakula ulikopeleka mboga๐Irudiweee
Nimepitwa
Weeh nilitoe wapi? ๐น๐นLako lipo wap lamo๐คฃ
Hahahaha nikajua ka kubwa kenzetu eti๐คฃUkubwa unaanzia 18yrs bhana ๐
Khaa๐๐๐๐Wadudu wanasema utakula ulikopeleka mboga๐
Kimshangazi ๐Hahahaha nikajua ka kubwa kenzetu eti๐คฃ
20+๐คฃKimshangazi ๐
Hujazoom vzuri tu