Nimesoma mahali kuwa upo Tanga kunani๐๐basi sawaaa๐๐๐nyie bila juju mbona hamtulii
Penzi limekufanya uwe muhenga.Kaka kwema.
Zimu likujualo
Humu tuuWatoto wamelala thread
Fijo๐คฃNdaga ๐๐
Achaneni na mimi endeleeni kubebishana ila msinihusishe ๐bora umekuja shem (kwa ma mchungaji) hebu jibu hizo tuhuma๐
Atauzunguka mara sita kama wa Yerikonimejenga na ukuta kabisa
Naloli mweeFijo๐คฃ
ngoja nianze kuitumia sasa niwafurahishe mpka mchanganyikiwe ๐ ๐View attachment 3601345@win-one Natumia web.
Hiyo emoj inamaliza kila kitu mamaa.
Hadi upofu wa Razorblade kwa wog
Tulikubaliana tunasalimiana kwa code kakaBraza nakusalimu๐
Unaujua udogo lakini? ๐sasa ulikuaga umejificha wapi?
btw why mkuu hauoni rafiki zako wote ni wadogo zangu why na,wew usiniite dada?
We shenzi nini๐๐๐พDomo langu zito mkuu
๐๐ yupo Senegal badoHizo phenomenal pass mkuu kama ya Cruyff huoni apo penzi linaanza kunawiri.
Mnatoka bongo sio.
Ebu niongezeee sautiianimejenga na ukuta kabisa
kibabu atakua nani sasa ๐Ntakuita kibibi.
KIbabu na kibibi > Dizasta vina
Oya we ungekuwa irani ushalipuliwa mamiyake ๐๐Huoni shem apo kaonesha kukujali mkali wake.
Hujaelewa nini Baba Win oneWe shenzi nini๐๐๐พ
Ni domo zito au keyboard nzito ukiona ke id๐๐๐พ
๐๐๐Naloli mwee
Jmn๐๐๐We shenzi nini๐๐๐พ
Ni domo zito au keyboard nzito ukiona ke id๐๐๐พ
ngoja nianze kuitumia sasa niwafurahishe mpka mchanganyikiwe ๐ ๐