Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,398
- 102,530
Ahh wapi hujajua sichezagi na shilingi chooni, ndio maana naweza sema no usipo tegemea.๐น๐น๐น Mtajenga kwa kuchelewa sana.!!
Eehh tupia km body la massage..!!
Ulivyo na beat afu mwili km wangu tu..!!
Ifike muda watu tusio na nyama tuache midomo..! ๐น
Dohh haya mafuta ya kula si mchezo, ntajitahidi shoriii๐คฃ๐คฃUnataka mwenyewe tu kua mweusi unapakaje baby care? Andaa bajeti ya skincare ung'ae
Tupia vitu mkuu uzi uchangamke
Weusi upo wa aina nyingi, ukiwa na ule ulofubaa ndo tatizo mwanamke unatakiwa ung'ae ngozi itelezeDohh haya mafuta ya kula si mchezo, ntajitahidi shoriii๐คฃ๐คฃ
Tayari mkuu. Unataka niweke na nyingine?Tupia vitu mkuu uzi uchangamke
Sasa Kumbe ๐นKwani ananiongelea mimi
Looh! Muwe mnatufundisha hivi vitu mapema wajameni๐ nianze kutafuta rangi kama ya dogo mapema๐Weusi upo wa aina nyingi, ukiwa na ule ulofubaa ndo tatizo mwanamke unatakiwa ung'ae ngozi iteleze
Yaan anajazaaLabella kwa kujaza tu๐
Hii chai haina sukariSasa Kumbe ๐น
Mwenzio kapagawa umemshtua logo la JF anaiona sura yako tu!!
Kweli mwambie atupie uone balaa.!!Labella kwa kujaza tu๐
Usisahau kunitumia kapicha ukiglowLooh! Muwe mnatufundisha hivi vitu mapema wajameni๐ nianze kutafuta rangi kama ya dogo mapema๐
Mh!!!!Hongera mwanakwetu ๐น
JF get together ikitokea ya sasa hivi tusijuane mana kutazuka ngumi..!!
Kuna watu waliliwa afu tatu zao pm na mzigo hawajepewa..!! ๐น๐น
Tutaanza kushikana mashati na kina gwapole
Usi jimalize sana, na kwa Chica Gee niseme nini ๐Sasa Kumbe ๐น
Mwenzio kapagawa umemshtua logo la JF anaiona sura yako tu!!
Wewe ungepewa kitengo cha propaganda na mboga mboga ungeuaa๐๐Kweli mwambie atupie uone balaa.!!
Utakata ticket ss hivi uje bongo bila kutarajia..!! ๐น๐น
Walete kati mkuuTayari mkuu. Unataka niweke na nyingine?
Watu wa abroad pozi zenu ๐View attachment 3602317jua la utosini
Huyu ukimchekea ana kufukuzia ndege we haya๐๐Usi jimalize sana, na kwa Chica Gee niseme nini ๐
Hebu tuthibitishie sasa mana tuna kiu ya kuona anavyovisifia LabellaYaan anajazaa
Ndio namsubiri..chondechonde asituangusheKweli mwambie atupie uone balaa.!!
Utakata ticket ss hivi uje bongo bila kutarajia..!! ๐น๐น
Huyu my wetu hapo mbele ana kalia nini๐View attachment 3602317jua la utosini