Tonny Kapola Gas Station
JF-Expert Member
- Aug 14, 2025
- 1,023
- 3,334
Tena aposti mabulungutu ya pesa akiwa kwenye Rolls Royce ili kupandisha presha za wavulana πBasi hapa kila mtu yuko kujifurahisha! Hakuna aliye serious! Nimeamua tu kufikisha ujumbe wenye madukuduku wafunguke, maana naona wengine wanshindwa kufunguka!Tuko pamoja mkuu, hebu endelea kutubless wengine tunaenjoy tuπ
Pesa zimekata kabisa mkuu nmebakiwa na za mboga tu ππ watu wachawi sana humuTena aposti posti mabulungutu ya pesa akiwa kwenye Rolls Royce ili kupandisha presha za wavulana π
Wachawi tunakoma mno na hili jua hukuπ€Pesa zimekata kabisa mkuu nmebakiwa na za mboga tu ππ watu wachawi sana humuView attachment 3678129
Ningeona picha ya mlango ningeweza kuthibitisha kitu...π€π€π€View attachment 3678127
Nmeacha kupost hela sasa maana zimeisha na ndicho mlikua mnataka
Lamomy karibu maskani kwetu huku mabonde kuinama
Nyie ndo wale sina pesa kajenga ghorofa πWachawi tunakoma mno na hili jua hukuπ€
Nikijibu tena hapa mtaniita mchawi! Ila sisi ndio wale pangu pakavu tia mchuziπ€£Nyie ndo wale sina pesa kajenga ghorofa π
Subiri nilipoiba iyo picha wakipost tena yenye mlango nikutumie uthibitishe mkuuNingeona picha ya mlango ningeweza kuthibitisha kitu...π€π€π€
Namimi unitumie moja niwaringishie watesi wangu kule status huku watajua nimeiba yakoπSubiri nilipoiba iyo picha wakipost tena yenye mlango nikutumie uthibitishe mkuu
Hao sijawaona unaweza ukawataja tuwachambue..!! πΉπΉSi kweli kwamba walioshea ndo wanaogombana tu humu kuna ambao hawajashea na wanagombana vile vile hapo shida ninini?????
Hapo kwenye kumtunuku mtu mi mwenyewe nkimuelewa mtu wako akaingia 18 zangu nampea vizuri tu ye mwenyewe ni mtu mzima anajua anachofanyaβΊβΊβΊβΊ
nani asiekujua wewe tajiri wa wakinga ππNikijibu tena hapa mtaniita mchawi! Ila sisi ndio wale pangu pakavu tia mchuziπ€£
Namimi unitumie moja niwaringishie watesi wangu kule status huku watajua nimeiba yakoπ
Bana kama kawaida roho chafu zinaumia watu kupost pesa zao na ndinga humu..!! πΉπΉππππ kuna nini kwani humu ndani?
Nitafute punda nipost niache kuonea wivu wenye mipira yao πΉπΉπΉππππ
Kama yapi?Njoo kwa maslahi mapana
πΉπΉπΉ Uzi wa picha huu hata mbwa akikatiza mbele yako wewe mpost tu..!!Bro mambo ya mitandaoni yasikusumbue akili kabisa wala kukutoa kwenye reli, ukiona yanaanza kukuzuzua log out.
Mimi naishi maisha yangu najitegemea kuanzia kuvaa kula na kulala tangu niko 17 years till date nmeishi maisha yote mpaka ambayo huyajui simwogopi mtu yeyote zaidi ya serikali kwaiyo napost nachojisikia popote as long as itβs legal bila kufikiria mtu mwingine yeyote atanichukuliaje maana hana cha kunifanya na haniongezei wala kunipunguzia chochote kwenye maisha yangu.
Nyie ndo wale mkiona mtu anapush agenda yake mtandaoni mnafuata mkumbo mfano ndoa ni ubatili au usioe single maza au oa bikra tu and the likes, bro washa akili and stay on your lane
Nmeamua kuandika ili next time nikipost muache kujiuliza maswali yasio na kichwa wala miguu mnione tu kama limbukeni flani ivi wa maisha asie na ramani yeyote maana pesa zenyewe sina izo picha ndo zinanifariji sasa wewe unaumia nini au unafikiri ntakuibia makoloni yako πππ
kwani kuna tofauti gani mtu akipost picha ya hela na picha ya kuku mtu mwenyewe humjui unaeza kuta ni kapuku wa kutupwa, na hata akipost we zinakuumiza nini? Mbona picha zingine zinazopostiwa humu huulizi kwann zinapostiwa ********.!!
always stay positive minded uone maisha yanavokua rahisi both mtandaoni na kwenye real life. Hata siku moja usiruhusu maisha ya mtandaoni yakuchanganye.
Hii hapana siitaki!View attachment 3678134
Iyo apo mkuu π
Mi msukuma sinunajua tulivyo washamba weusi tii!πnani asiekujua wewe tajiri wa wakinga ππ
Nje ya mada, humu JF kuna vituko sana ukiwa mgeni utatamani ufute ID upotee ππππ½β
Setting kali sana hizo rangi zinaleta utulivuView attachment 3678127
Nmeacha kupost hela sasa maana zimeisha na ndicho mlikua mnataka
Lamomy karibu maskani kwetu huku mabonde kuinama