Countrywide
JF-Expert Member
- Mar 2, 2015
- 21,788
- 34,782
Tayana hawezi kukusaliti, ninakuhakikishia kwa 100%Na huu umasikini wangu nisipokula bata si nitawahi kufa kwa stress. We badae njo unichukue apa oysterbay na iyo Benz yako bhana nitoe ushamba au ndo hupakii makapuku?π€£
Tayana nilimpiga stop kuingia humu tena country asijemuuza kwa mafogo ππ½β
Christine_1 hongereni sana, hivi ndio inavyotakiwa vijana kupambana na kupata pesa.
Floyd Mayweather, offset, card b hawa ni matajri ambao Huwa wanapost sana pesa mtandaoni, au hiko ulichosema kina apply bongo tu?Ukiona bado upo kwenye hatua ya kupiga picha hela kisha kushirikisha picha hio kwenye mitandao ya kijamii nadhani safari ya mafanikio ya kifedha ina hatua chache sana.
Mtazamo wangu tu lakini.
Hakuna ubaya wowote mtu kupost kile alichonacho, hata matajiri wakubwa wapo wengi sana wanafanya hvyo.Sioni tatizo, hiyo ni mindset zetu wabongo..!!
Kwahiyo kina Rick Ross nao wanavyopost pesa wana hatua chache za mafanikio? πΉπΉ
Huu uzi labda nikukumbushe ni wa picha, so kila mtu anapost anavyojisikia..!!
Haya weka mzigo huo tuone
Dada angu Seran tatizo nn tena. Stay calm msigombane bana pleaseπHumu ndani mpunguze kujihisi, acheni watu wachati kwa uhuru, sijawahi kusikia mtu umemzidi anakuwazisha hivi, saa nyingine watu tunajiandikia tu wala hatulengi mtu lakini unashangaa mtu anakuja kama anataka kukupiga! Wengine vita vya kuandika tunachoka, mtafute mtu personally ubabe wako uonekane, vita mpaka upate support.. nilipata malalamiko ya maneno ya kishenzi kweli, ukiomba uthibitisho hupewi! tuchague kuignore upumbavu mwingi mwingi uso na faida, kuna watu humu hata huwafuatilii ila akili zao wanajihisi unawasoma na kuwafuatilia! machokoraa kibao humu halafu mnahisi kuonewa wivu! Mtu akiandika kitu mnajihisi kama matahira! Anayewajali ana kazi kwakweli! Nilipokuwa mgeni nilikuwa najichosha nilipotonywa naonekana mjinga nikaamua kukaa pembeni, ni ujuha wa kiwango kushindana na mtu humjui, kila neno unabebelea ukiambiwa umuelezee adui yako huwezi, Mpaka watu wanashindwa kutumia jf kwa amani wanaondoka kwasababu ya maneno yasio na kweli yoyote! Nyie mabinti sijui wadada acheni kuwapa watu siri zenu, au kumtumia mtu pic zako na hakujui.. matokeo yake mnayaona, acha mtu aendelee kujifariji anakujua, humu penyewe machokoraa ndio wengi kuzidi wenye mwelekeo, ukakazane kujidharirisha kwa watu,kila mtu ana kiwango chake cha uchizi msione watu wamekaa kimya mkahisi mnawaweza! Ukiona mtu anakuignore hataki vita na wewe jiongeze tafuta adui mpya uache huo ufala mara moja! Nimesikitika sana tayana kuondoka kisa uzushi wa watu, sio kila mtu ana mudu maneno na vijembe! Huyu mjinga anayewafanyia wanawake huu ushenzi sio wa kumchekea naona anakutana na wapole! Mna vibarua na hao maadui zenu waliojichoresha kwenu wana kazi aisee..
Unachoka wakati unasemaga hivi ndio vitu unapendaga. Acha unafki cocaIla Selfika hapanaa, sio wanaume wala wanawake wanashusha gazeti zenye nongwa hata Zai Anakaa kujifunza?
Uwiiiiiih! Kwani shida nini humu ndani??
Nachoka kwa kweli, jamani wakija matajiri na ma boss wagawa vocha, mtanistuaa.
ππππ
Mimi nimegombana na nani mkuu, nimeandika tu ukiona milio ujue limempata mmoja!Dada angu Seran tatizo nn tena. Stay calm msigombane bana pleaseπ
Hizi raba unazo? Nataka nimchukulie dogo languπMuda ndo huu twendeni kupiga tiz tuweke afya vizuri, tuondoe vitambi na nyama uzembe..!!
Yaah msigombane banaπͺMimi nimegombana na nani mkuu, nimeandika tu ukiona milio ujue limempata mmoja!
Siuzi raba labda kijoraHizi raba unazo? Nataka nimchukulie dogo languπ
Post madamπππSiuzi raba labda kijora
Vijora? πΉPost madamπππ
Sure atakae taka nita mnunulia π ila apost uzuri wake hapa π πVijora? πΉ
Humjui πΉDemu wangu yupi tena huyo, kumbe nna mwanamke na sijui π
Kijora cha afu Saba uanze kusimangia watu? πΉSure atakae taka nita mnunulia π ila apost uzuri wake hapa π π
Hahahahaha lini nilisimanga mtu lamoππKijora cha afu Saba uanze kusimangia watu? πΉ
NoPlease usiondoke Tayana, dado tunakuhitaji sana humuπ
Kwanini una hasira na watu ambao wamegoma kujiinteract na wewe?Hahahahaha lini nilisimanga mtu lamoππ
ππNo
Namaanisha sitakuwa active km zamani , ni kupumzika tu ....nothing more...ila tupo pamoja..
Nitakua napita mara moja moja km hivi najibu quote muhim ....
Ukishakuq mama mamjo mengi si unajua tena, i need to get rest mkuu.....
π€π
Hapo sawa, nilijua unataka kusepa mazimaπNo
Namaanisha sitakuwa active km zamani , ni kupumzika tu ....nothing more...ila tupo pamoja..
Nitakua napita mara moja moja km hivi najibu quote muhim ....
Ukishakuq mama mamjo mengi si unajua tena, i need to get rest mkuu.....
π€π