binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,966
- 47,296
Siku ingine usifute mpe Coca mtunza Masjala ππKuna mkaa humu simtaji alikuwa anamnanga mdada Fulani kwenye Uzi mmoja aliuanzisha huyo mdada tena kwa makombora makali,
Huyo Dada uvumulivu ukamshinda akamwaga risiti za mwamba akiwa Pm analialia zamani , ilikuwa aibu nzito mods wakafuta huo Uzi na huyo Dada akala ban mpk Leo hayupo.
Nilifanikiw kudowload hizo risiti nikaweka akiba jamaa akileta shari niuze kwa maadui au akinichokoza nimlipua akiambie Jf ila nikaingiwa na huruma coz mwamba sio mtu mshari hapa Jf ndio basi alipitiwa nikaamua nizifute tu Shetani asije nipitia siku akinichokoza nikamdhalilisha
Mbona sikuona hiyo noma au nilitoka? πΉNasikia umefutwa baada ya baadhi ya members kuleta noma ila kabla ya hapo ulikua live tu
Wakati naandika huo uzi Mimi mwenyewe nilikuwa nacheka π ππΉπΉπΉ Nyie ndo mnafanya tuanze kuambiwa tunajifungulia nyuzi humu..!!
Nyuzi za nakupenda Lamomy zilikua nyingi mpaka @tlaatah naye akaibuka vichakani huko eti nimempenda huyu mama mtumishi wa kuitwa lamomy πΉπΉπΉ
Mlijua kunikomesha, natukanana mpaka nyuzi zingine zinafungwa na ban napewa juu..!!
Nimekwambia au kuna mdada ulimtaka akakukataa?Nimepokea ushauri, ila hapo kwenye kumtaka mtu aje aweke ushahidi hapa, tuchambue kwa undani
Mwenyewe hata sikuona , nilipatiwa maelezo tu sababu za kuufutaπMbona sikuona hiyo noma au nilitoka? πΉ
Hahaha , kwanini unahisi ni muhimu mimi kumtaka mdada humu?Nimekwambia au kuna mdada ulimtaka akakukataa?
Mama mchungaji bana mimi alikua ananisanua kuhusu id moja hivi jukwaani..!!Ila sasa niwe nimepata umbea vizuri raha ya shengesha uwe na clue, usipokuwa na taarifa utashindwa kuchamba πππ
Siku ile nimemwambia mama Mchungaji tuongee ili tukinukishe, masikini dada wa watu akasema tuachane naye (Ndio ujue wanawake wanawaheshimu wanaume, Ila wanaume akipata upenyo wowote hata wa uongo anakudhalilisha vibaya.
Ushapita?Leo nataka kupita nekedi liwalo na liwe. Hata kama nikija kuchambwa humu na akina dada potelea mbali πππ
Nasikia ana jicho chongo πΉπΉπΉMama Mchungaji walimzushia kashfa mbaya sana. Halafu mzushaji mwenyewe sasa sura yake ikiwekwa hapa sijui itakuwaje maana mhh! Labda ni hizo hela zake mabinti wanampapatikia ila Mama Mchungaji hakustahili kashfa ile labda kama ni ya kweli maana huwezi jua....
Naomba hizo risiti for future use puliiizzzz πΉKuna mkaa humu simtaji alikuwa anamnanga mdada Fulani kwenye Uzi mmoja aliuanzisha huyo mdada tena kwa makombora makali,
Huyo Dada uvumulivu ukamshinda akamwaga risiti za mwamba akiwa Pm analialia zamani , ilikuwa aibu nzito mods wakafuta huo Uzi na huyo Dada akala ban mpk Leo hayupo.
Nilifanikiw kudowload hizo risiti nikaweka akiba jamaa akileta shari niuze kwa maadui au akinichokoza nimlipua akiambie Jf ila nikaingiwa na huruma coz mwamba sio mtu mshari hapa Jf ndio basi alipitiwa nikaamua nizifute tu Shetani asije nipitia siku akinichokoza nikamdhalilisha
Nina udhaifu nikumuona mtu anadhalilika kwa ajili yangu naamuia sana hata ikiwa Mimi ndio nimechozwa na nimelipa kisasiSiku ingine usifute mpe Coca mtunza Masjala ππ
Wanaume sio wakuwawekea mzamana (kwa sauti ya Zai kijiwenongwa)Mama mchungaji bana mimi alikua ananisanua kuhusu id moja hivi jukwaani..!!
Katika kushangaa hilo nikakuta kanichomekea neno kuhusu mmiliki wa hiyo id Kwamba kuna member alimwambia eti namfahamu lamomy anaishi buza je, ni kweli? Hiyo ni baada ya kuona huyo mpuuzi tupo close na wog..!
Wog akamjibu hakuna anayemjua Lamomy humu wala anapoishi huyo mtu muongo..!!
Nikamwambia nitajie huyo mtu akagoma, nilitaka nimsuuze yeye mpaka hiyo id. Pona pona yao wog hajamtaja..!!
Wewe sasa unayafufua πΉπΉπΉAlifanya kosa sana kuingia na yule boya Morena Hotel na kupigwa zile picha. I hope atakuwa ameshajifunza!
Dah nimelia sana ππππ Umefanya makosa makubwa π€£Nina udhaifu nikumuona mtu anadhalilika kwa ajili yangu naamuia sana hata ikiwa Mimi ndio nimechozwa na nimelipa kisasi
Mimi ndiye nilikuwa mtu wa mwanzo kuziwahi , nikahifadhi kwenye safe box , nikajisemea sababu Jf vita nje nje hii nitaitumia kama Nyuklia nikiona mwamba kavuka mipaka katika kunidhalilisha Mimi au mtu mwingine , text zilikuwa ni za kumvua nguo kabisa za kushusha heshima from Hero to Zero.
Huyo mwamba Selfika alikuwepo sana kwenye maugomvi ya humu , ndio maana nikazitunza hizo risiti ili akijichanganya tu kuMisBehave nimripue .
Halafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo π πNaomba hizo risiti for future use puliiizzzz πΉ
Basi nishamjua, ana life ban? πΉπΉHalafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo π π
Niliona hizi nikiziacha Kuna siku nitazitumia tu , halafu jamaa atakimbia Jf na inaweza msabanishia stress sababu yuko active na ana heshima pia, kibaya zaidi aliweka hadi namba zake za simu kwenye hizo risiti katika harakati za kuFosi mchumba na alikuwa anaongea maneno ya chumbani aibu naona Mimi π π
Siku hiz AI inakutengenezea kila kitu, huko twitter watu wametengenezea clip chafu kwa kutumia AI tu , ndio maana mapicha picha ni ishu nyeti sana kuzisharekizembeHalafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo π π
Niliona hizi nikiziacha Kuna siku nitazitumia tu , halafu jamaa atakimbia Jf na inaweza msabanishia stress sababu yuko active na ana heshima pia, kibaya zaidi aliweka hadi namba zake za simu kwenye hizo risiti katika harakati za kuFosi mchumba na alikuwa anaongea maneno ya chumbani aibu naona Mimi π π
Mimi nasubiri sijawahi kuona mapicha picha humu , Min kaharibu kuwakandia sasa watakuwa wanaogopa kupost ..Uzi upo trending lakini hakuna picha
Mnataka tuweke mbali miwani yetu ya macho, then nyie ndiyo muanze kupita naked π€
Hakuna nilipo haribuMimi nasubiri sijawahi kuona mapicha picha humu , Min kaharibu kuwakandia sasa watakuwa wanaogopa kupost ..