Brelim Skoro_
JF-Expert Member
- Mar 29, 2014
- 15,188
- 37,742
Madhara ya kuokota jitu limedhurura kama Bobby kwenye maghetto ya wahuni.
Linakuja kuegesha kimkakati.
Linakuja kuegesha kimkakati.
Kwa hiyo Mtibeli hutaki kumpenda Mungu?1. Oa Bikira
Kama utakuwa mzembe na mzito Sana
2. Oa binti Mdogo asizidi miaka 22
Au wekeni mahusiano ukimkuza.
3. Ajue tangu mwanzo usaliti haunaga kikao atafukuzwa.
4. Watoto wote lazima ufanane nao. Kuna mambo yapo kwenye ukoo wenu uyaone kwa mwanao. Iwe ni macho, masikio, mdomo, au sura yote au pua.
Usikubali kuitwa mstaarabu, huna shida, unampenda sijui Mungu. Nope!
Dunia inahitaji uwe beast kuliko mtupoa
Kwa hiyo Mtibeli hutaki kumpenda Mungu?