Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,316 Reaction score 871,876 May 11, 2026 Thread starter #41 min -me said: Hahaha , wala sikutukana mkuu, kuna comment tu niliandika wadau hawakupenda , nikaona tu niwatake radhi, sema mnajua kukuza mambo, na hiyo pesa wadau walivyotoka mizizi ya shingo nimecheka sana Click to expand... Kuna mdau kasema una utajiri wa 1B plus...π
min -me said: Hahaha , wala sikutukana mkuu, kuna comment tu niliandika wadau hawakupenda , nikaona tu niwatake radhi, sema mnajua kukuza mambo, na hiyo pesa wadau walivyotoka mizizi ya shingo nimecheka sana Click to expand... Kuna mdau kasema una utajiri wa 1B plus...π
min -me JF-Expert Member Joined Jul 20, 2022 Posts 61,672 Reaction score 178,673 May 11, 2026 #42 Mshana Jr said: Kuna mdau kasema una utajiri wa 1B plus...π Click to expand... Hahahahaha wengi ni vijana wa 2000 maisha bado hawayajua π
Mshana Jr said: Kuna mdau kasema una utajiri wa 1B plus...π Click to expand... Hahahahaha wengi ni vijana wa 2000 maisha bado hawayajua π
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,316 Reaction score 871,876 May 11, 2026 Thread starter #43 min -me said: Hahahahaha wengi ni vijana wa 2000 maisha bado hawayajua π Click to expand... Zamani nilikuwa nadhani bilion moja ni mahela mengi sanaπ
min -me said: Hahahahaha wengi ni vijana wa 2000 maisha bado hawayajua π Click to expand... Zamani nilikuwa nadhani bilion moja ni mahela mengi sanaπ
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,428 Reaction score 197,153 May 13, 2026 #44 Inapendeza na ngoja waje... Cc: Mahondaw