Anaroga nini hapo sasa mkuu?Anapiga puchu pumbavu
Anajikuna nini hapo, haya hata kama ni kujikuna hiyo ni style gani kujikuna hadharani tena!Huyo anajikuna bwana 🤣
Naunga mkono hoja, washindweHakuna!!! Washindwe...
Nimeogopa sana baada ya kuona video, bado akili yangu inakataa kukubali kwamba ni upwiru tu!Huyo upwiru ndio unamsumbua
Ni masikitiko mkuu, halafu unakutana nae anakusalimia anataka mshikane mikono 🥴!😂Akanusa na mkono wake🤣🤣🤣🤣
Kwanini mkuu, wanahitaji msaadaGudubayiiii
Baada ya hapo anaenda kukanda unga wa chapatiNi masikitiko mkuu, halafu unakutana nae anakusalimia anataka mshikane mikono 🥴!
Nachoka mimi 🤐, dunia imechafuka sana hii khaa!Baada ya hapo anaenda kukanda unga wa chapati
Una maana gani mkuu?Mathalani ni wa kutafutia pesa haina shida ungekuwa wa kumkomoa kidume hapo sawa
Bado hatujachelewa mkuu!Chakula bora tungekuwa tunapika sisi wanaume
Si nyie mnasifia kuzama uvinzaNi masikitiko mkuu, halafu unakutana nae anakusalimia anataka mshikane mikono 🥴!