JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Akianza Mzambia Adui ataangamizwa na Kujutia hata Kukutana nae.
0 Reactions
1 Replies
412 Views
Wakuu mambo vipi? Kutokana na leo kujihisi kuchoka choka, inabidi nijaribu kutafuta kiwanja kizuri angalau siku ya kesho nami niweze kufufuka na bwana. Nauliza kati ya hii miji; Dodoma, Mwanza...
3 Reactions
58 Replies
3K Views
Mimi nasikiliza huu
7 Reactions
2K Replies
152K Views
Naomba kuwatambua wanajamii forum waliosoma musoma technical.
0 Reactions
35 Replies
9K Views
Yaani Mashati yetu yenye Vifungo unayauza kwa Tsh 40,000/ halafu Wewe unachukua Tsh 38,500/ na Sisi Mazuzu wa Mafurikoni na Vyura wetu unatupa Tsh 1,500/ tu. Nadhani bado hujatujua Sisi Mazuzu.
1 Reactions
1 Replies
365 Views
Hello guys, nimemaliza chuo hivi sasa niko huru Haya leteni michapo ya mapenzi tupenzike kwa pamoja Ila msiniporomoshee mitusi yenu, maana wanaume wa humu kwa gubu hamjambo😃
4 Reactions
15 Replies
532 Views
4 Reactions
7 Replies
591 Views
21 yrs Old: Siwezi olewa na mwanaume ambaye hana gari 25 yrs Old: Kikubwa tu awe na kazi ya maana. Mengine tutayaweka sawa tu 29 yrs Old: Awe na shughuli yoyote tu ya kumuingizia kipato 33 yrs...
4 Reactions
8 Replies
530 Views
Unapitia NINI mwanakwetu? Usife na tai shingoni, eleza kinabaubaga tusikie...tatizo NIIIIIINI?
3 Reactions
9 Replies
451 Views
Eti kama hizi stress za mapenzi zingekuwa zinaua wewe ungekuwa marehemu tangu mwaka gani? Aah yaani mimi ningekufa mwaka jana yaani ningekuwa sasa hivi nimebaki mifupa ila Alhamdulillah...
9 Reactions
52 Replies
2K Views
Leo katika harakati za kupiga vitu vya mbugani achana na akina john mtembezi, nikabidi nifuatilie kuhusu maandishi ya maokoto. Naona ni stail mpya ya kubet hii. Maelekezo nilopewa na kutafakari...
2 Reactions
4 Replies
659 Views
Hakika nafarijika mno NALIA NGWENA na sura langu hili Kama nazomea lakini Kuna totozi kutoka mitaa ya washua Tena pisi Kali kweli kweli haziogopi kunifata PM. Hicho kitendo kimenifariji sana tena...
22 Reactions
238 Replies
8K Views
Muda mfupi uliopita, kulikuwa na mwanamke ambaye alitaka kujua jinsi mume wake angefanya ikiwa angeondoka bila kumwambia alikokwenda. Aliamua kumwandikia barua akisema amemchoka na hataki kuishi...
12 Reactions
18 Replies
2K Views
Heri ya siku ya uhuru wadau. Nikikumbuka siku ya tarehe 09/12/1961 naona ni kama juzi tu kumbe ni miaka kibao imepita. Nakumbuka siku hiyo tulivyochinja mbuzi nyumbani kusherekea uhuru...
14 Reactions
167 Replies
6K Views
Binafsi mimi sijawahi kupata mchongo nikiwa Baa.
1 Reactions
26 Replies
2K Views
Nawaza tu kwa sauti, hivi wanaume wanaoringia six pack zao kwa kuvaa nguo zinazobana ili waonekane wana tofauti gani na wanawake wanaoringia sura (uso) na makalio makubwa (msambwanda)?
1 Reactions
0 Replies
305 Views
Ni vizuri pale unapokosa kuona "uzi" wa mwana/wana JF katoka "ukumbi" huu tuliouzoea, tuulizane mko wapi? Mpo lakini mmetingwa na shughuli au mmetoka kabisa kwenye ukumbi JF? Mfano mzizimkavu...
1 Reactions
169 Replies
11K Views
Hivi ukipewa nafasi ya kuishi katika nchi moja wapo tajwa hapo juu wewe kama mtafutaji unaweza kukimbilia nchi gani?. Na toa maelezo kwanini unaipenda nchi hiyo.
0 Reactions
54 Replies
9K Views
Kwanini unachukua namba ya simu ya mtu ambaye hautampigia? Eti wajameni?
2 Reactions
4 Replies
556 Views
Back
Top Bottom