Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
darcity
JF-Expert Member
·
From
Dar es salaam
Joined
Jul 20, 2009
Posts
9,358
Reaction score
18,441
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by darcity
Find all threads by darcity
Live New Posts
Postings
About
darcity
reacted to
adriz's post
in the thread
Wanachofeli CHADEMA ni kuuhusisha Ukristo hususani Ukatoliki na ukombozi wa nchi
with
Thanks
.
Duh ! na wewe kutoka kuchambua wakina Zuchu na Kondeboi sasa umekuwa Mchambuzi wa siasa ?
Tuesday at 9:17 AM
darcity
reacted to
cocastic's post
in the thread
Watu wanashangaa vitendo vya uozo wa maadili mikoa ya pwani wanadhania ni kutokana na usasa kuzidi. Haya mambo yalikuwepo mitandao ndio ime-expose
with
Thanks
.
Kwani hao ulio wasema wee kutoka Seminari pia ni wenzio eeeh?
Saturday at 12:13 AM
darcity
reacted to
Lamine_'s post
in the thread
Watu wanashangaa vitendo vya uozo wa maadili mikoa ya pwani wanadhania ni kutokana na usasa kuzidi. Haya mambo yalikuwepo mitandao ndio ime-expose
with
Thanks
.
Mmh Haiwezi kuwa sawa na pwani aiseee
Saturday at 12:13 AM
darcity
replied to the thread
Kwa namna ilivyo sasa, ni wakati muafaka wa serikali yetu sikivu ya CCM kulifungia kanisa Katoliki kwa kukiuka misingi ya kiroho nchini Tanzania
.
Padri Kitima ana kesi ya kujibu
Oct 28, 2026
darcity
replied to the thread
Watu wanashangaa vitendo vya uozo wa maadili mikoa ya pwani wanadhania ni kutokana na usasa kuzidi. Haya mambo yalikuwepo mitandao ndio ime-expose
.
Umekaririshwa vitu. Tembea uone toka huko kijijini Monduli alafu ndio utaujua ukweli
Oct 28, 2026
darcity
replied to the thread
Watu wanashangaa vitendo vya uozo wa maadili mikoa ya pwani wanadhania ni kutokana na usasa kuzidi. Haya mambo yalikuwepo mitandao ndio ime-expose
.
Si wenzako?
Oct 28, 2026
darcity
reacted to
Red black's post
in the thread
JF kuna wanawake wazuri sana Mashallah
with
Thanks
.
😀 au nawaona mwenyewe mzee wangu
Oct 27, 2026
darcity
replied to the thread
Watu wanashangaa vitendo vya uozo wa maadili mikoa ya pwani wanadhania ni kutokana na usasa kuzidi. Haya mambo yalikuwepo mitandao ndio ime-expose
.
Siku hizi mashoga na wasagaji wengi wanatoka bara. Hasa waliosoma seminari .
Oct 27, 2026
darcity
reacted to
Tanganian's post
in the thread
Watu wanashangaa vitendo vya uozo wa maadili mikoa ya pwani wanadhania ni kutokana na usasa kuzidi. Haya mambo yalikuwepo mitandao ndio ime-expose
with
Thanks
.
Kama kucheza hata bara mnacheza , yaani leo kukatika imekuwa ni shida wakati huo ni utamaduni kila kona..Pwani ndiyo mjini ndio maana...
Oct 27, 2026
darcity
replied to the thread
JF kuna wanawake wazuri sana Mashallah
.
Ny*ege na upya wa mapenzi vikiisha utarudi hapa kulaani wanawake.
Oct 27, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register