Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Daudi1
JF-Expert Member
·
From
Dar es salaam
Joined
Dec 14, 2013
Last seen
Tuesday at 9:06 PM
Posts
15,767
Reaction score
26,079
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Daudi1
Find all threads by Daudi1
Live New Posts
Postings
About
Daudi1
replied to the thread
Tundu Lissu Hapaswi hata Kidogo kurejea Uraiani Kwa sababu kwa Kauli zake Amesababisha Maumivu kwa Familia Nyingi Sana . Anastahili Adhabu kaliiii
.
Na maiti kazificha yeye au sio
Tuesday at 9:06 PM
Daudi1
replied to the thread
Mwambie Heche mimi niko tayari kuipeleka barua kwa Rais Samia
.
Kwani Babu Seya alikutwa na kesi ya uhaini, au ubakaji? Hivi unacheza na uhaini, jaribio la kupindua serikali au kumpindua Raisi ni sawa...
Tuesday at 10:50 AM
Daudi1
replied to the thread
Mwambie Heche mimi niko tayari kuipeleka barua kwa Rais Samia
.
Kwani tarehe sita si kesho kutwa hapo, mbona mambo ya sijui aombe msamaha yameanza tunasubiri hukumu tu, ni either anyongwe au akutwe...
Tuesday at 7:25 AM
Daudi1
replied to the thread
Mwambie Heche mimi niko tayari kuipeleka barua kwa Rais Samia
.
Ushasikia wapi mhaini anasamehewa?
Tuesday at 7:23 AM
Daudi1
replied to the thread
Sipendezwi na tabia ya walokole
.
Kwani linalokemewa si ni pepo la ulevi, sio mlevi, pepo lililoko ndani yake linalomuongoza hata kama hana hela anasubiri za ofa
Monday at 10:34 PM
Daudi1
replied to the thread
HOJA
Kwa utovu mkubwa wa nidhamu ulioonyeshwa na baadhi ya wahitimu wa form four. Je, ni wakati serikali ikarudisha viboko mashuleni?
.
Hao ni wachache Mkuu, watoto wengi wanaharibikia shuleni, kwani hivyo vigodoro havikuwepo, wazazi wenye matusi wameanza leo? Ilikuwa...
Oct 29, 2026
Daudi1
replied to the thread
PostGE2025
Askofu Rweyongeza: Kuwaombea Marehemu wa Oktoba 29, 2025, Si kuvuruga amani
.
Kweli umeamua kubwa zezeta Mkuu samahani lakini, madaktari na manesi waliendelea na kazi, maduka ya kuuza vyakula yaliamuliwa...
Oct 29, 2026
Daudi1
replied to the thread
HOJA
Kwa utovu mkubwa wa nidhamu ulioonyeshwa na baadhi ya wahitimu wa form four. Je, ni wakati serikali ikarudisha viboko mashuleni?
.
Wazazi wanaongea sana na utagundua watoto wanaharibikia shuleni siku hizi, zamani ukiwa mtukutu nyumbani ukipelekwa shule unarudi...
Oct 29, 2026
Daudi1
reacted to
Mad Max's post
in the thread
HOJA
Kwa utovu mkubwa wa nidhamu ulioonyeshwa na baadhi ya wahitimu wa form four. Je, ni wakati serikali ikarudisha viboko mashuleni?
with
Kicheko
.
Hahaha umenikumbusha tuko shule, Kuna Jamaa alifanya msala akaambiwa akaite mzazi, asa kumleta kila mwalimu akajua uyu mzazi fake, na...
Oct 29, 2026
Daudi1
replied to the thread
PostGE2025
Askofu Rweyongeza: Kuwaombea Marehemu wa Oktoba 29, 2025, Si kuvuruga amani
.
Si unaona akili yako, Daktari amekaa siku tatu, anarudi kwake kapigwa getini kwake, haya huyo Askari magereza alifanya vurugu msikitini...
Oct 29, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register