instanbul
JF-Expert Member
- Jun 26, 2016
- 12,612
- 19,818
Mimi nasemaga kila siku hapa. Nairobi imechakaa...wanasema Nawachukia.Kaka mm nawajua hawa jamaa hawana lolote zaidi ya mdomo mpana tu, huwa wanaongopa sana, hiyo Nairobi tu jamaa yangu ametoka huko juzi anasema hakuna mji pale, mauchafu kila kona, mji mchafu saanaa tofauti na alivyokuwa anaambiwa, uchumi wao hautoshi kuandaa michuano hii piga ua, labda caf wawaonee huruma kuandaa Chan lkn afcon wasahau.
Miradi mingi imeishia katikati kuanzia BRT, Railways terminal, commuter train zao hawazikarabati na reli yao ni mbovu kweli, greenpark terminal matatu zimeikimbia...matatu zinapaki popote CBD huko...tunalalamika dar hapa kuwa Bodaboda zimezidi mjini...na Nairobi mji unaelekea huko... bodaboda zinaongezeka kila kukicha... Barabara nyingi zina potholes yaana ukiachana na kile kipedestrian underground tunnels pale uhuru...hakuna mradi wa maana wa public unaoendelea Nairobi...hata zile pavements zao walizoweka cbd zimeanza kumeguka.
Labda ujenzi wa majengo marefu hasa wasomali ndo unaoendelea kwa kasi. Sijui wanaiba hizo hela za miradi wanajua wao