buffalo44
JF-Expert Member
- May 8, 2016
- 5,129
- 13,119
Naseeb alilipwa $150k that night huko kenya na haku perform mzee. 😂😂😂 juu ya Ufala ya ndugu Yao. Pitia comments zao 👇🏾
View: https://www.instagram.com/p/DDZivh4NWJ0/?igsh=MXV4ejB1bGp1Y3c5OQ==.
Alafu kuna mbwa anakuja kulia lia huku tukiamua kuwakazia kuwa hatuwapendi wakenya.
Mijitu inaroho nyeusi kama masizi.
Hizo comments tu ni kielezo tosha.
Eti utasikia wao ndio walimpa umaaarufu wakati wasanii wao wenyewe hawawezi wapeleka popote, BONGO FLEVA tumeikuza wenyewe kuwa brands kubwa.
Kama hamuamini SUSA muone, mtu ana mziki wa m100+ Views. Kuna watu walioshindwa hata kuifanya GOR MAHIA iwe na followers hata 100k kuwa ndio wamekuza.
UFALAMANGA ROHO NYEUSI TIII KAMA MASIZI.