Teargass
JF-Expert Member
- Apr 23, 2018
- 31,883
- 34,601
Habari za 2019 unatuletea in 2025? No wonder wewe ni watchman.
Habari za 2019 unatuletea in 2025? No wonder wewe ni watchman.
Watchman can’t reason.Habari za wakati wa Uhuru akiwa president ndio unatuletea leo ju umeona truck ya bongoslum at Mombasa port. Punguza ujinga soja.
View: https://www.facebook.com/100079563713107/posts/pfbid026JCy4uLTDDduoFSqUP6TJjkAZTWw3ZB7hKxRBJktvENm8X4PV58XN1Qtd1xbcQ2Hl/?app=fbl
MY TAKE
Hivi Tanroads hawaoni umuhimu wa kuwa na Box calvert za spare incase barabara inakatika, kutengeneza barabara?
Siasa zipungue, fumua pitch nzima ijengwe upya na well drainage
Sio excuse ya kutokuwa na calvert za emergency incase a bridge is swept by floods!Hapo Kuna udongo wa kutitia balaa ukarogwa ukakwama na semi lako kwenye tope la somanga ikwiriri kutoka ni mpaka pakauke kabisa
View: https://www.facebook.com/100079563713107/posts/pfbid026JCy4uLTDDduoFSqUP6TJjkAZTWw3ZB7hKxRBJktvENm8X4PV58XN1Qtd1xbcQ2Hl/?app=fbl
MY TAKE
Hivi Tanroads hawaoni umuhimu wa kuwa na Box calvert za spare incase barabara inakatika, kutengeneza barabara?
View: https://m.youtube.com/watch?v=iGY-0b-AKXQ&pp=ygUYS2FtYSBueWVyZXJlIHlvdW5nIGx1bnlh
Wadau wamejua kutumia joka vizuri sana i think Kenyani wakiangalia hii video watauliza hapo ni wapi ila wkiwa wanasoma vibao ndio watajua 😁😁😁 big up lunya na msamiati.
Kwamba kwa sasa kusafirisha kwa sgr ya diesel ni costfully kuliko kusafirisha kwa trucks au unataka kusemaje govinda 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣Habari za wakati wa Uhuru akiwa president ndio unatuletea leo ju umeona truck ya bongoslum at Mombasa port. Punguza ujinga soja.
Hata wewe unaweza inbox mtu mwenye sura ngumu na mavazi mabovu kiasi hiki.Nina uhakika wakenya wote kwenye hii forum mmemfata mwaiofhawaii just because ameji expose yupo US, humu kuna watanzania wengi wapo mbele Mgagaa na Upwa Chamoto etc lkn I'm 100% sure no one bothered to follow anyone of them inbox for connection, nafikiri umenielewa cz hata wewe ulienda inbox for connection, wakenya mna dhiki kubwa wallahi.
Huyu chokoraa naye unibamba vile anakaa, jamaa amejaza potholes kwa uso ungedhani uso yake ni barabara za Yemen.Hata wewe unaweza inbox mtu mwenye sura ngumu na mavazi mabovu kiasi hiki.
Hakuna mmbongo tajiri marekani kutokana na nature yao ya kubeba mabox... 😂😂😂😂😂👇
View attachment 3306209
Makwapa ilikuwa msaada kutoka kwa mume wenu macho madogo mchina baada ya kuona mnateseka sna kuandaa national events. Ccm haina historia ya kujenga uwanja zaidi ya 30k capacity kitu ambacho tulifanya in the 80sDuh aisee hii inaonesha ni ushamba kiasi gn mnao kwenye mambo ya kawaida, sasa hebu tuwe reasonable japo kdg, nyinyi mnajenga uwanja mmoja ambao ni talanta ambao sisi tulijenga kitambo na ni mkubwa kuliko huo (Mkapa), sisi tunajenga viwanja viwili kwa mpigo, sisi tutakuwa na viwanja vinne vitakavyotumika afcon in 4 different regions, nyinyi mtakuwa na viwili in one county (ambapo pia na doubt kama mna uwezo wa kuandaa), nani anapaswa kuogopa kati ya Tanzanians au kenyans? Acheni ushamba na vitu basic.
Sasa huyu chokoraa unaanzaje kum-inbox?😂😂😂😂.Nina uhakika wakenya wote kwenye hii forum mmemfata mwaiofhawaii just because ameji expose yupo US, humu kuna watanzania wengi wapo mbele Mgagaa na Upwa Chamoto etc lkn I'm 100% sure no one bothered to follow anyone of them inbox for connection, nafikiri umenielewa cz hata wewe ulienda inbox for connection, wakenya mna dhiki kubwa wallahi.
Yani nikimuona anavyovaa na sura yake ngumu naanza kuidharau sana Marekani, kwanini wasimsadie na nguo na viatu 😭😭😭😭Huyu chokoraa naye unibamba vile anakaa, jamaa amejaza potholes kwa uso ungedhani uso yake ni barabara za Yemen.
Jamaa ukiangalia utamjua tu ananuka 🤮🤮🤮Sasa huyu chokoraa unaanzaje kum-inbox?😂😂😂😂.
Jamaa haogi hadi mwili imeanza kugeuka green with scales all over the body.
View attachment 3306227