Bana sisi sio wanyonge kama hawa bongolalas, we are witnessing colonization right before our eyes. 😄This would never be allowed in a Kenyan suburb 😄
Bana sisi sio wanyonge kama hawa bongolalas, we are witnessing colonization right before our eyes. 😄This would never be allowed in a Kenyan suburb 😄
Kabanga in kigoma , sgr Tanzania itakosa mzigo ATISi railway ya Tz inaelekea Burundi? Ama Burundi siku hizi sio jirani yenu?
We are ready to transport more colonizers to bongoslum.
View: https://x.com/kenmaly2013/status/1915056129929048477
Si ukona Google kwa simu yako, make use of it.Give us feedback on the directed flight to New York. How many flights do you have per week?
Niliskia ikifika 2025 Tanzania itakuwa imepita Kenya in GDP.
View: https://x.com/AfricaFactsZone/status/1915067464062308542
Does this look like a phone to you, do you think everyone is as hungry and chokoraa as Kenyans?Si ukona Google kwa simu yako, make use of it.
Is this supposed to be a flex?Does this look like a phone to you, do you think everyone is as hungry and chokoraa as Kenyans?
View attachment 3313313
Umeanza kujipa kazi ambayo haikuhusu kaka, wewe huwezi kunipangia cha kuandika hapa JF.Tuna vitu vingi vya maana vya kupost humu, umuhimu wa huu uchawa na matumizi mabovu ya kodi ni nini?
You take facts for flex?Is this supposed to be a flex?
We are ready to transport more colonizers to bongoslum.
View: https://x.com/kenmaly2013/status/1915056129929048477
Anajifanya haoni😁😁😁Rais wako yuko china anaomba mkopo,miradi yenu yote ya sasa ni mchina,mchina ana xpress way anachukua pesa ndani ya miaka zaidi ya 10,nani hapo mkoloni wake mchina
Anatafuta wawekezaji billionaires sio wakuuza madafu kama bongoslum.Rais wako yuko china anaomba mkopo,miradi yenu yote ya sasa ni mchina,mchina ana xpress way anachukua pesa ndani ya miaka zaidi ya 10,nani hapo mkoloni wake mchina
Expressway ni project ya billions na ikona manufaa kubwa Kwa Kenyan economy. Huwezi compare na hao wachina wanafanya hawking dar is a slum.Rais wako yuko china anaomba mkopo,miradi yenu yote ya sasa ni mchina,mchina ana xpress way anachukua pesa ndani ya miaka zaidi ya 10,nani hapo mkoloni wake mchina
Unakatwa ww si bure,so mchina aweke pesa yake nyingi kwa kusipokua koloni lake!uwepo wa wafanyabiashara wa kichina hapa TZ ni nafuu kubwa kwetu,TZ kwa sasa ni kimbilio la nchi nyingi zinazotuzunguka kwa kuwa na vitu quality nzuri na bei rahisi,kunyan wenzako wamejaa kkooExpressway ni project ya billions na ikona manufaa kubwa Kwa Kenyan economy. Huwezi compare na hao wachina wanafanya hawking dar is a slum.
Anatafuta wawekezaji billionaires sio wakuuza madafu kama bongoslum.
View: https://youtu.be/N29J4S4eimY?si=dbW1Ym2wF1gu3qGs bilionea hawa wanaowapiga ndani ya nchi yenu!