Hii ndio miradi ya maendeleo sio kujenga railway station bila reli 🤣🤣🤣
Nani kajenga railway station bila railway?Hii ndio miradi ya maendeleo sio kujenga railway station bila reli 🤣🤣🤣
Different governor yupi! 😂😂😂Hawatafti, in fact hata wakona a different governor.
Kwahiyo walikua wanafata kwasababu ya governor.? Huyo kiongozi mpya yeye ni hospitali. Kusema watu sahii wataenda kutibiwa nyumbani kwake? 🤣🤣 akili za wewe ni mavi kabisa.Hawatafti, in fact hata wakona a different governor.
Health is a devolved function we pimbi.Kwahiyo walikua wanafata kwasababu ya governor.? Huyo kiongozi mpya yeye ni hospitali. Kusema watu sahii wataenda kutibiwa nyumbani kwake? 🤣🤣 akili za wewe ni mavi kabisa.
Wewe ni ****** wako nikiwaga karibu na mavilaza kama wewwe, nazabua makofi. 🤣🤣. Afya ni huduma na huduma katika Afya inajengwa na vitu vitatu tu..Health is a devolved function we pimbi.
Tayari ashakwepa replies zangu. 😂😂😂Wewe ni ****** wako nikiwaga karibu na mavilaza kama wewwe, nazabua makofi. 🤣🤣. Afya ni huduma na huduma katika Afya inajengwa na vitu vitatu tu..
1. Hospitali
2. Madaktari na wauguzi
3.Dawa na vifaa tiba.
Ukiniletea habari za gavana sijui kajamba, hilo hihusiani na afya. 🤣🤣🤣
Ushaanza kubadilisha magoli, "from different governor to hio county moja" 😂😂😂Hio county moja ishakua Kenya nzima yet the people in your marginalized Mara region pia huvuka Kenya for medical treatment.
Tayari ashakwepa replies zangu. 😂😂😂
Kichapo kimekolea hadi kaomba poo. 🤣🤣🤣 watu hatutaki ujinga kabisa. Ni spana tu.Ushaanza kubadilisha magoli, "from different governor to hio county moja" 😂😂😂
Inakuaje County nzima wanafata matibabu nchini Tanzania! Kwani hamna serikali!
Yaani watu wa Mara waache kwenye BMC waje kunya!
Kimebaki kuruka ruka kama mahindi ya bisi. 😂😂😂Kichapo kimekolea hadi kaomba poo. 🤣🤣🤣 watu hatutaki ujinga kabisa. Ni spana tu.
Eti county nzima, those are the people close to the border.Ushaanza kubadilisha magoli, "from different governor to hio county moja" 😂😂😂
Inakuaje County nzima wanafata matibabu nchini Tanzania! Kwani hamna serikali!
Yaani watu wa Mara waache kwenye BMC waje kunya!
Makubwa Gani?🤣🤣🤣🤣😂🤣 Elimu Duni ya Tanzania ila vijana wake wanafanya makubwa sana ,
Acha kukariri
Tukiwaambia wanakanaSijawai skia mkenya amesomea bongoslum, yet highschool nilisoma na wabongo kadhaa.
Hapo Taita wanapata first aid tu then matibabu kamili ni Tanzania. 😂😂😂Eti county nzima, those are the people close to the border.
Hapo Taita wanapata first aid tu then matibabu kamili ni Tanzania. 😂😂😂
Kwani hamna serikali!
View: https://x.com/morarakebasosnr/status/1854384010174017869?s=46
View: https://x.com/mmtairo/status/1483033735864131592?s=46