Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hehe kigoma in a udongo mwekundu na hakuna infection kama zenu na huwez Kuta mtu Yuko infected kama kwenu mpaka miguu inapasuka, hiyo ilikuwepo miaka 20 nyuma ila nyinyi mpaka Leo hakuna.
Tena sababu kuu ya kigoma na tabora kuwa na jiggers ilikuwa ni wakimbizi
Na kwenye historia inatueleza huko western regions hao wadudu walimwagwa huko na wazungu ili kuwadhohofisha resitants.
 
We jamaa ni katika watu mafala humu ndani, unataka watu wakubaliane na mitazamo yako humu ndani ambayo ni kimsingi ni uongo ni upumbavu.. unachagua kuwatukana watu kwasababu ya chuki na ukilaza ulionao. 🤣🤣🤣🤣 no wonder nakuitaga jitu zima pumbavu
Wewe ni pedestrian humu, Wacha kelele, niletee picha za Dodoma, usinipitozee wakati mjukuu🤣🤣🤣🤣.,
 
Just because you hide it haimasnishi hakuna. Nyinyi tunawajua Kwa kuficha umaskini na aibu.
Umaskini haufichwi , records lazima zingekuwepo tu. Ni cholera ikitokea lazima utapata ripot . Na hata ukienda kigoma the amount ya infection ya jiggers ni kama haipo .
Unafichaje data wakati kigoma karibia Kila taasisi ya kimataifa hasa zinazohusika na wakimbizi, usalama wa taifa , cia and the like wapo?
 
Heb leta tena zile nyumba zako za mombasa. 🤣🤣🤣🤣 sahii huzipost tena.
Sasa hapa ndio tunaelewana, ndio level yako, ndio lugha unayoelewa, usitoke hapa, this is your lane 🤣🤣🤣🤣., maneno mingi Wacha🤣🤣
 
Sasa hapa ndio tunaelewana, ndio level yako, ndio lugha unayoelewa, usitoke hapa, this is your lane 🤣🤣🤣🤣., maneno mingi Wacha🤣🤣
I do not think if you are any better. Wewe ni wakawaida tu kama wadogo zangu kule nyumbani kwetu. You ain’t any better my bafoon bro.
 
This reasoning is so pedestrian for someone like you🤣🤣🤣., umeshuka level ya akina The best 007 na Sama boy 255 and the team 🤣🤣🤣🤣🤣, hizi ndio fikra zao, zero logic and critical thinking., man this is outright fallacy🤣🤣, eti wakiponda sera za maendeleo mko vizuri how? What areas have Tz critiques pointed out? Can u put forth an example of a news criticizing your devt? if such happens it's relative, it can mean different things, not necessarily eti mko vizuri, boss🤣🤣🤣🤣., I agree CCM has sera na mikakati mizuri, but mostly it's on paper.,
Umesahau magazeti yenu yalivyokuwa yakipinga tusijenge bwawa kisa tutaharibu mazingira?
 
Hahaa ila sijawahi sikia watanzania wakilalamika kunyanyaswa popote duniani kama nyie mpaka mmaliwa nyuma Saudi Arabia . Actually wakenya mnatqmbulika duniani kwa kwenda kuwa watumwa Dubai na sio kwa skilled labourers. Tanzania mara nyingi wakitoka ni either mafundi na kadhalika huwez sikia watanzania wako said Arabia wanagongwa kama wakenya.🤣🤣🤣🤣🤣
Wapo ila kawaida yenu waoga hamwezi jiongelelea.

Screenshot_20250514-095128.png
 
Back
Top Bottom