concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 7,006
- 15,486
Unatakiwa kuprove kwamba Kuna hela imeingia sio bitiUsipende ku comment ujinga kwa mtu usiye mjua.
Unatakiwa kuprove kwamba Kuna hela imeingia sio bitiUsipende ku comment ujinga kwa mtu usiye mjua.
Kwani wewe umetokea wapiSawa naweza kuwa nimekosea, ni muda mrefu umepita, ila mwenzako ninarisiti kwenye profile yangu, kuwa nilikuwepo wakati wa jamboforums. Tena nakumbuka ilivyokuwa offline kwa muda, iliporudi ndo ikaja hii jamiiforums. Sasa wewe mwenzangu na mimi, proof yako iko wapi?
Kwahiyo profile ndiyo inakufanya ujue mambo ya nchi?Angalia profile kwanza wewe umekuja juzi jamiiforum Kuna watu tumeanza ikiwa ni jambofurum . 🤣🤣🤣🤣
PatheticKwahiyo profile ndiyo inakufanya ujue mambo ya nchi?
Stupid
Waambie wakenya wenzako waje sasa uone mtiti. Amiri Jeshi Keshatoa amriUnatakiwa kuprove kwamba Kuna hela imeingia sio biti
Nincompoop🤣🤣🤣Waambie wakenya wenzako waje sasa uone mtiti. Amiri Jeshi Keshatoa amri
Leta uso wako sasa uone cha moto
Go to hell. Amani tutailinda hata ikibidi wewe kufa.Pathetic
🤣🤣🤣🤣 Nyinyi waoga tu hamna hoja mnaogopa watu wasio na bundukiGo to hell. Amani tutailinda hata ikibidi wewe kufa.
🤣🤣🤣Unaleta matani kwenye vitu serious.
Stupid
Wewe leta uso wako ndio utajua sisi ni waoga au la.🤣🤣🤣🤣 Nyinyi waoga tu hamna hoja mnaogopa watu wasio na bunduki
Muoga siku zote anakimbilia kutisha hawez Jenga hoja , kwahiyo nyinyi waoga tu. Hiyo 2/6 utaona mtakavyoaibikaWewe leta uso wako ndio utajua sisi ni waoga au la.
Waambie waje. Na wiki hii kuna Mkutano mkuu wa CCM. Kuna matamko yatatoka. Ndio ujue ukubwa CCM. Tunaweza kufunga mpaka wa kenya for 6 months mpaka mje kutupigia magoti.
Mbona swali lako linautata?Kwani wewe umetokea wapi
Endelea kujenga hoja. Amani haijengwi kwa hoja. Inajegwa kwa damuMuoga siku zote anakimbilia kutisha hawez Jenga hoja , kwahiyo nyinyi waoga tu. Hiyo 2/6 utaona mtakavyoaibika
🤣🤣🤣🤣 Uzuri mnatumika tu wanaokula hawazid hata 200🤣🤣🤣🤣Waambie waje. Na wiki hii kuna Mkutano mkuu wa CCM. Kuna matamko yatatoka. Ndio ujue ukubwa CCM. Tunaweza kufunga mpaka wa kenya for 6 months mpaka mje kutupigia magoti.
Kwa kuua eti?Endelea kujenga hoja. Amani haijengwi kwa hoja. Inajegwa kwa damu
Maana Kuna mtu naona alileta ujuaji ndo nikamjib hivyo mashangaa umeingiliaMbona swali lako linautata?
Who cares. Wewe njoo uwanjani ndio ujue kuwa Tanzania ni waoga au la. Waite wakenya wenzako waje.🤣🤣🤣🤣 Uzuri mnatumika tu wanaokula hawazid hata 200🤣🤣🤣🤣
Kwikwi 🤣🤣🤣🤣 huna hoja buana hizo biti za kitoto tuWho cares. Wewe njoo uwanjani ndio ujue kuwa Tanzania ni waoga au la. Waite wakenya wenzako waje.