Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

No, its for goods kusafiri by rail to bungoma, targeting central tanzania where food is grown
Hawa shida yao kubwa ni kuhofia Tanga Port ita undercut Mombasa when SGR to Rwanda, Burundi, DRC and Uganda ikikamilika wanataka watumie reli yetu kufikisha mizigo kwenye hizo nchi kupitia mtandao wa reli wa TZ
 
Of course I can't compare myself to you Mr. Mbilikimo. I can literally employ you and pay you a salary, why would I compare myself to you? You are not even close. The closest you can get to me is on this forum - you wouldn't even be confident to meet me and have a conversation. Winners win, losers explain. You went out of your way to find my photos and post them here - captioning that "Siwezi kukutisha" which is a very low esteem tactic btw, I posted your photo against mine that you posted and asked a simple question - between these photos nani anaweza tisha mwengine? The fit, tall, dark, and handsome guy or the dwarf struggling kid? It's that simple bro. 😂😂
449742-jpg.3680047
View attachment 3680142
Kwamba mimi ndio nimetafuta picha zako.? 😂😂😂 picha zangu za utoto mumesave na zingine kuzi edit ili muzitumie kama silaha dhidi yangu. Then nani anamuogopa mwingine kati ya wewe jitu fala na mimi kijana mdogo ninaekuzidi kila kitu.? 😂😂😂😂. Stupid. Mshamba mmoja tu, village boe, jifunze kwanza kuvaa vizuri ndio uje tujadili. Unavaa maronya ronya, unapigia watu kelele humu.
 
Kwamba mimi ndio nimetafuta picha zako.? 😂😂😂 picha zangu za utoto mumesave na zingine kuzi edit ili muzitumie kama silaha dhidi yangu. Then nani anamuogopa mwingine kati ya wewe jitu fala na mimi kijana mdogo ninaekuzidi kila kitu.? 😂😂😂😂. Stupid. Mshamba mmoja tu, village boe, jifunze kwanza kuvaa vizuri ndio uje tujadili. Unavaa maronya ronya, unapigia watu kelele humu.
Okay kiddo.😂
 
Wao kuwa na Google HQ na Lipa namba yq Mpesa imewatosha kabisa kubweka dunia nzima
Nilimpokea jamaa yangu mmoja mmoja toka Nairobi , tukapita pale Mlimani city , akaona watu wapo kwenye queue ya Bank, akasema In Kenya we no longer go to bank because we do everything on phone, yaani eti anadhani Tanzania hakuna Mobile banking ndio maana watu wanafika Bank.. that’s typical Kenyans mindset, Ulimbukeni.
 
Of course I can't compare myself to you Mr. Mbilikimo. I can literally employ you and pay you a salary, why would I compare myself to you? You are not even close. The closest you can get to me is on this forum - you wouldn't even be confident to meet me and have a conversation. Winners win, losers explain. You went out of your way to find my photos and post them here - captioning that "Siwezi kukutisha" which is a very low esteem tactic btw, I posted your photo against mine that you posted and asked a simple question - between these photos nani anaweza tisha mwengine? The fit, tall, dark, and handsome guy or the dwarf struggling kid? It's that simple bro. 😂😂
449742-jpg.3680047
View attachment 3680142

Okay kiddo.😂
Let me just give you a little comparison ili nikuoneshe nafasi yako. Huyu ni wewe this year 👇🏾
IMG_0216.jpeg
IMG_0210.jpeg
halafu huyo hapa ni mimi 2019.. 7 years ago .. soma tarehe ya picha hapo juu. 👇🏾 angalia details zilivyozingatiwa
IMG_0215.jpeg
.. na hadi sasa bado wewe huwezi fika standards zangu tangu nikiwa bwa mdogo. 😂😂😂😂. Weee endelea kuvaa maronya ronya bhana, huna unaemtisha humu.
 
Nilimpokea jamaa yangu mmoja mmoja toka Nairobi , tukapita pale Mlimani city , akaona watu wapo kwenye queue ya Bank, akasema In Kenya we no longer go to bank because we do everything on phone, yaani eti anadhani Tanzania hakuna Mobile banking ndio maana watu wanafika Bank.. that’s typical Kenyans mindset, Ulimbukeni.
There is definitely mobile banking in Tanzania, it is just not as widespread and efficient as Kenya and he was right to question why you still queue. Even in Kenya, there was considerable time between introduction of mobile banking and complete uptake with new innovations where people no longer have to queue in banks. In fact, currently in Kenya, you are not allowed to pay for any government service in cash. Most people who visit Kenya are impressed. You can choose to hate or accept the truth
 
Let me just give you a little comparison ili nikuoneshe nafasi yako. Huyu ni wewe this year 👇🏾View attachment 3680171View attachment 3680172halafu huyo hapa ni mimi 2019.. 7 years ago .. soma tarehe ya picha hapo juu. 👇🏾 angalia details zilivyozingatiwa View attachment 3680173.. na hadi sasa bado wewe huwezi fika standards zangu tangu nikiwa bwa mdogo. 😂😂😂😂. Weee endelea kuvaa maronya ronya bhana, huna unaemtisha humu.
Naona umeumwa sana kiddo. Nimekwambia it's okay. Relax. Calm down your low esteem balls. You're trying too hard it's embarrassing
 
There is definitely mobile banking in Tanzania, it is just not as widespread and efficient as Kenya and he was right to question why you still queue. Even in Kenya, there was considerable time between introduction of mobile banking and complete uptake with new innovations where people no longer have to queue in banks. In fact, currently in Kenya, you are not allowed to pay for any government service in cash. Most people who visit Kenya are impressed. You can choose to hate or accept the truth
there you are again pal, kwaiyo sasa hivi ndio mmeacha kutolipa cash government bills and you think that is news? Mbona mmechelewa sana ?
 
there you are again pal, kwaiyo sasa hivi ndio mmeacha kutolipa cash government bills and you think that is news? Mbona mmechelewa sana ?
That is not news. Everyone knows about it. Kenya is a cashless society. We no longer queue in banks for anything. We lead, you follow.
 
Naona umeumwa sana kiddo. Nimekwambia it's okay. Relax. Calm down your low esteem balls. You're trying too hard it's embarrassing
Huna comeback mshamba mmoja tu wewe, kaa kwa kutulia. Huna unaemtisha humu. Stupid. Unageuza kibao kwamba mimi ndio nanaejaribu kukuongelesha.? 😂😂😂 jitathmini ni mara ngapi umepost picha zangu tangu jana. Then jijibu mwenyewe nani anajaribu kuonekana wa thamani. Jitu zima pumbavu wewe.

Miaka nenda rudi unawaaminisha watu mimi ni mfupi, as if ushawahi kuniona 😂😂😂 have you seen me now.?
 
That is not news. Everyone knows about it. Kenya is a cashless society. We no longer queue in banks for anything. We lead, you follow.
So you guys have been paying government bills in cash all along , mbona sisi tulishatoka huko a decade ago? and we never noted that was an achievement,
No wonder kuna wakenya waliandikiwa ticket (road offense fine ) wakaambiwa you’ll pay at your own pace ndani ya in 7-Days wakawa wanashangaa. These things are new to you , that’s where the excitement comes from . Hata uwanja wa kisasa it’s now that you are building. But you are too loud.
 
Huna comeback mshamba mmoja tu wewe, kaa kwa kutulia. Huna unaemtisha humu. Stupid. Unageuza kibao kwamba mimi ndio nanaejaribu kukuongelesha.? 😂😂😂 jitathmini ni mara ngapi umepost picha zangu tangu jana. Then jijibu mwenyewe nani anajaribu kuonekana wa thamani. Jitu zima pumbavu wewe.

Miaka nenda rudi unawaaminisha watu mimi ni mfupi, as if ushawahi kuniona 😂😂😂 have you seen me now.?
Cool story bro.👍🏾
 
So you guys have been paying government bills in cash all along , mbona sisi tulishatoka huko a decade ago? and we never noted that was an achievement,
No wonder kuna wakenya waliandikiwa ticket (road offense fine ) wakaambiwa you’ll pay at your own pace ndani ya in 7-Days wakawa wanashangaa. These things are new to you , that’s where the excitement comes from . Hata uwanja wa kisasa it’s now that you are building. But you are too loud.
Hata wewe unajua we are the pioneers payment of government bills cashless unataka tu ubishi.😂😂
Halafu I'm not just talking about some, I'm talking about ALL. Like you are not allowed to pay anything in cash. That is why we no longer queue like you guys.
 
Cool story bro.👍🏾
Kubwa fala hiloo. 😂😂😂. Kama chuki zenu ni kwasababu ya huu moto ninaowapelekea basi mtaumia sana, mana sitaacha. Ikiwa Bertin hayupo humu na mna report account yake ifungwe, hizi chuki mnazonifanyie siwezi shangaa. Na nikuahidi tu, moto nitakaoendelea kuuleta humu ni mkali sana. Nothing can stop me.
 
Hata wewe unajua we are the pioneers payment of government bills cashless unataka tu ubishi.😂😂
Halafu I'm not just talking about some, I'm talking about ALL. Like you are not allowed to pay anything in cash. That is why we no longer queue like you guys.
How can you be a pioneer when you are just adopting today, and that practice was introduced in Tanzania tangu 2015?
Are you okay?
 
Back
Top Bottom