Huyo anajiweza sio wale wanawake masikini mnaowasema kila siku😅Tatizo mizinga sasa. Hapa bei zenyewe heinken moja tu elfu 10
Huyo anajiweza sio wale wanawake masikini mnaowasema kila siku😅
Mdogo wako?Binti kiziwi ni mdogo angu wa roho kabisa. Siku tukikutana hata akiagiza henessy nitalipa bill zote.
...Matusi yako siku hizi hayaniumizi kabisa mshauri🫠🫠🫠..Wewe sunscreen ya nini wakati jua unaliona kwa mbali muda wote unapulizwa na kiyoyozi.
Mdogo wako?
Kijana bia zimekuchukua nini?
Iwe jf ama uraiani, she definitely your big sisHuyo ni mdogo angu wa jf. Unajua ile mdogo na mkubwa wanaweza kubishana ukafikiri wamekua maadui, ila sasa jaribu kumchokoza mmoja. Wote wawili wanakuchangia
ephen kafanyaje?Msamehe dogo nilisha mwambia anifuate kaka ake nimpe mbinu aache drama.. We dogo Alexido jz instagram si Nilikwambia lakini au umesahau kwa mdogo wangu ephen_ au sio wewe? Acha kusumbua dada zako.
Eh kumbe ww marlayer, bei elekez n sh ngapi nami nataka 😎Aww jamanii nawaombeni watoto wangu basi ukute nilikuwa coma nikaibiwa labor na sijui🥹
Unaweza kuta mmechanganya mafaili bila kujua ohoo! Kaombe taarifa mpya mnanichosha kuwaelezea ujue🙄
Mwingine kaambiwa huyo marlayer tu yani mnanipa tabu🤦🏽♀️
Bei ya nini sasa njoeni mchukue bure k ya bibi enu hii😎Eh kumbe ww marlayer, bei elekez n sh ngapi nami nataka 😎
😅😅 Dah jamani!Nipo hapa samaki samaki masaki. Kuna dada nimemwona anafanana na binti kiziwi
😀😀 Jamani kwahiyo mnanijua wakuu, Nimelia sana.Bado ila inshallah, niko katika hatua nzuri.. Si haba kwa kweli..
Na yeye anajua mimi na binti kiziwi mpka kiama
Si ndioooo!Binti kiziwi ni mdogo angu wa roho kabisa. Siku tukikutana hata akiagiza henessy nitalipa bill zote.
Dah 😂Bei ya nini sasa njoeni mchukue bure k ya bibi enu hii😎
Inamaana hujui au umesahau huyo dogo alikuwa anaseti mifumo kwako?ephen kafanyaje?
Wewe ni mke wangu mtarajiwa, so mimi kukujua lazima niujue hata kama usipo naijua mimi...😀😀 Jamani kwahiyo mnanijua wakuu, Nimelia sana.
Itabidi hii ID niiue nije na ID ya Gen Alfa, chupa mpya mvinyo wa kale 😩