Je, Beno Morris Malisa, Hussein Bashe, Emmanuel Nchimbi, Rostam Aziz na Fred Lowassa ndo Wanamuogofya Samia?

Je, Beno Morris Malisa, Hussein Bashe, Emmanuel Nchimbi, Rostam Aziz na Fred Lowassa ndo Wanamuogofya Samia?

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,132
Reaction score
64,416
Salaam Wakuu,

Tupige Story za Siasa za Tanzania. Bila kuingia deep sana.

Wote tunajua nguvu ya hawa Wana CCM wenye Ushawishi.

Je, kwanini mfumo wa CCM ya Samia unawatema?

Je, Beno Morris Malisa, Hussein Bashe, Emmanuel Nchimbi, Rostam Aziz na Fred Lowassa ndo Wanamuogofya Samia? Ndo wanafanya aishi kwa uoga?

Hadi sasa timu ya Samia ambayo ina Wanaccm waaminifu kwake kama Kiziga, Riziwani Kikwete, Mafwele, wanaupiga mwingi na wanatumia mamlaka yao kuhakikisha wananyongonyesha CCM clean.

Ila Beno kawaibisha kulialia wakati Kundi la Samia limebakiza miaka 3 tu. Kwanini asitulie?

Je ni kundi gani litaibuka Kidedea mwisho wa siku?
 
Beno Malisa aligombea nafasi ya Makamu Mwenyekiti wa UVCCM Taifa 2008. Alishinda kwa kura 369 dhidi ya Hussein Bashe aliyepata kura 286.
 
Salaam Wakuu,

Tupige Story za Siasa za Tanzania. Bila kuingia deep sana.

Wote tunajua nguvu ya hawa Wana CCM wenye Ushawishi.

Je, kwanini mfumo wa CCM ya Samia unawatema?

Je, Beno Morris Malisa, Hussein Bashe, Emmanuel Nchimbi, Rostam Aziz na Fred Lowassa ndo Wanamuogofya Samia? Ndo wanafanya aishi kwa uoga?

Hadi sasa timu ya Samia ambayo ina Wanaccm waaminifu kwake kama Kiziga, Riziwani Kikwete, Mafwele, wanaupiga mwingi na wanatumia mamlaka yao kuhakikisha wananyongonyesha CCM clean.

Ila Beno kawaibisha kulialia wakati Kundi la Samia limebakiza miaka 3 tu. Kwanini asitulie?

Je ni kundi gani litaibuka Kidedea mwisho wa siku?
Mh Samia Suluhu ni mwamba huwa haogopi kenge kama hizo

USSR
 
RIDHIWANI: Mimi sikumjua Bashe hadi uchaguzi wa mwaka 2007. Bashe alikuwa anagombea na mtu anaitwa Benno Malisa. Benno alikuwa rafiki yangu kwa miaka 16 hivi – nilimfahamu nikiwa form two, damu zetu zikapendana.(Hapa Bashe alikuwa timu Lowassa, Malisa timu Kikwete kuelekea 2010)
 
Salaam Wakuu,

Tupige Story za Siasa za Tanzania. Bila kuingia deep sana.

Wote tunajua nguvu ya hawa Wana CCM wenye Ushawishi.

Je, kwanini mfumo wa CCM ya Samia unawatema?

Je, Beno Morris Malisa, Hussein Bashe, Emmanuel Nchimbi, Rostam Aziz na Fred Lowassa ndo Wanamuogofya Samia? Ndo wanafanya aishi kwa uoga?

Hadi sasa timu ya Samia ambayo ina Wanaccm waaminifu kwake kama Kiziga, Riziwani Kikwete, Mafwele, wanaupiga mwingi na wanatumia mamlaka yao kuhakikisha wananyongonyesha CCM clean.

Ila Beno kawaibisha kulialia wakati Kundi la Samia limebakiza miaka 3 tu. Kwanini asitulie?

Je ni kundi gani litaibuka Kidedea mwisho wa siku?
Sidhani kama unaijuwa ccm vizuri, labda unaungaunga taarifa tu.

Hussein Bashe ni kijana wa Rostam Aziz, na Rostam mpaka sasa ndio Master King maker na Tycoon mkubwa wa ccm.

Ccm kuwekwa pembeni si mara zote kuwa unakuwa umetengwa bali unasafishwa image yako upya kulivuwa gamba cha msingi wanajuwa una pesa ya kutosha hutolia njaa.

Huyu Beno Malisa ni Irelevant issue yake iliisha alipomaliza uongozi wa wake Uvccm Taifa, hakupaswa kusubili hizi teuzi, ilikuwa apambania ubunge.

Ona Bashite akili halina lakini kete za kisiasa anajuwa kuzisukuma kaufosi ubunge nje ya kwao mpaka kaupata sasa yuko high table.

Ukitaka kuzimudu siasa za ccm lazima upambane kuwa mbunge utabaki juu, ila ukisubili kuteuliwa na kutumbuliwa hiyo imekula kwako.

Bashe mwache kama alivyo hapo yupo reserve bank muda wowote kocha anamuinuwa apashe misuli kuingia super sub ya kuelekea 2030.
 
Sasa Fred mbona alishaufyata zamani, alishasema Mama Samia akisema jambo yeye ni nani akatae, naye anatisha nini?
 
Back
Top Bottom