K Kamundu Platinum Member Joined Nov 22, 2006 Posts 9,780 Reaction score 15,488 Aug 25, 2026 #1 Kwakuwa mtoto wake yupo madarakani kikwete rasmi sana kauza CCM bara na wamiliki sasa ni wanzanziri
PureView zeiss JF-Expert Member Joined Sep 5, 2016 Posts 14,521 Reaction score 46,663 Aug 25, 2026 #3 Mzee ni mshenzi sana
Karne JF-Expert Member Joined Jun 13, 2016 Posts 11,394 Reaction score 21,391 Aug 25, 2026 #4 Shida ya kutembelea wastaafu,hata Ndugai alituambia ni Malecela ndiye aliyemshauri kuachia ngazi baada ya lile fukuto.
Shida ya kutembelea wastaafu,hata Ndugai alituambia ni Malecela ndiye aliyemshauri kuachia ngazi baada ya lile fukuto.
cocastic JF-Expert Member Joined Nov 30, 2019 Posts 123,324 Reaction score 202,767 Aug 25, 2026 #5 😭😭😭
Wakusoma 12 JF-Expert Member Joined Jul 3, 2017 Posts 5,503 Reaction score 15,858 Aug 25, 2026 #6 Mimi ninacheka tu
B badirika Senior Member Joined Apr 25, 2026 Posts 153 Reaction score 162 Aug 26, 2026 #7 Kamundu said: Kwakuwa mtoto wake yupo madarakani kikwete rasmi sana kauza CCM bara na wamiliki sasa ni wanzanziri Click to expand... 2030 inasukwa mdogo mdogo.Ridhi ndiye atakuwa mshika bender kabla ya bab kulala mavumbini
Kamundu said: Kwakuwa mtoto wake yupo madarakani kikwete rasmi sana kauza CCM bara na wamiliki sasa ni wanzanziri Click to expand... 2030 inasukwa mdogo mdogo.Ridhi ndiye atakuwa mshika bender kabla ya bab kulala mavumbini